Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Kính chào quý khán giả đã bớt chút thời gian kim cương hột soàn mà vào đây nghe tôi nói.
Tôi nói đồng bào có nghe rõ ko?
Mấy Mr/Miss/Mrs làm bank cho tôi hỏi ngân hàng nào đang có lãi suất gởi tiết kiệm cao nhất?
Tôi chưa gởi tiết kiệm bao giờ nhưng mới đọc báo thấy phòng giáo dục mà tụi nó vô ra như chốn ko người và "bay" mất 300tr nên đứng nằm ko yên nên đành phải gởi chỗ nào cho nó an tâm.
Mấy anh chị đừng biểu tôi đi vào từng cái ngân hành mà nghe tư vấn nha, tôi ko có thời gian để đi hết mấy chục cái ngân hàng đâu.
Mấy anh chị làm ơn nói rõ có những kỳ hạn bao nhiêu? tôi định gởi từ 5-10 năm, và điều tôi đặc biệt quan tâm là, lãi suất tôi lấy theo năm so với lấy theo tháng chênh lệch nhiều ko? nếu ko thì tôi định lấy theo tháng và nghỉ hưu sớm chớ ngẫm thấy chán cái sự đời này lắm rồi.
Mong sớm nhận được mọi sự đóng góp của quý khán giả, tôi hỏi nghiêm túc mấy đồng chí ko biết gì đừng vào phá nha.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
bác gửi bao nhiu?
gửi gì mà 5-10 năm, dự vậy bác? ko sợ mất giá hả bác?
có gì bác PM e, e tư vấn bác xem sao

Tập Lái
28/7/14
2
5
3
34
HCM
Bác vô đây xem nhé http://laisuat.vn/lai-suat-ngan-hang.aspx trong này cập nhập liên tục.

Nhưng mà em cũng nhắc bác luôn, bác tính gửi 5-10 năm -> gửi dài hạn. Bác tính gửi bao nhiêu? Nếu >1ty thì bác cứ vô deal lãi thẳng với ngân hàng, còn về rút lãi năm với tháng thì em nghĩ tùy nhu cầu của bác thôi, chứ chênh nhau không bao nhiêu ( trừ khi số tiền quá lớn :D )

Em hiện đang làm bên Sacom Tân Phú bác cần thì pm inbox em tư vấn thêm.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Bác vô đây xem nhé http://laisuat.vn/lai-suat-ngan-hang.aspx trong này cập nhập liên tục.

Nhưng mà em cũng nhắc bác luôn, bác tính gửi 5-10 năm -> gửi dài hạn. Bác tính gửi bao nhiêu? Nếu >1ty thì bác cứ vô deal lãi thẳng với ngân hàng, còn về rút lãi năm với tháng thì em nghĩ tùy nhu cầu của bác thôi, chứ chênh nhau không bao nhiêu ( trừ khi số tiền quá lớn :D )

Em hiện đang làm bên Sacom Tân Phú bác cần thì pm inbox em tư vấn thêm.
làm sacom mà treo avatar VPBANK nha

• Like
Reactions: ma_atula
Hạng B2
6/11/12
455
6.104
93
37
Nghệ An
Em có mặt ạ. :3ddanhdan: Em đang làm An Bình, PGD Khánh Hội, Lãi suất bên em chỉ có 7.5%/ năm thôi ạ. Mong Bác qua ủng hộ em.:3dtanghoa:.
Số cầm tay của em: 0917.513.037. Bác alo em nhoen.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Em đang phải đi vay với 12% đây nè!

có cách nào hạ ls xuống được không các bác :D
dc chứ
có 1 cách rất đơn giản, đó là:
bác và mọi người đừng vay nữa, và ra điều kiện cho tụi bank là:
nếu mún chúng tôi vay, thì hạ xuống lãi suất 8% đi, đảm bảo vay liền, deal ko?
bác rủ mọi người thử xem, kekeekkek

Hạng F
22/7/13
8.977
40.268
113
Với số tiền ntn bác chủ thớt ơi! Căn bản thì mình để 6th - 12th cho ổn định ạh, tình hình là lsuat đang trên đuờng đi xuống bác gửi kỳ hạn 1th dễ bị chèn ép lsuat ạh
Em bên Hongleong số cầm chân 0902.353.328 chỉ cần 1,2tỷ làm priority banking thì bác đánh gofl mệt nghỉ, vợ thì thoải mái spa luôn áh!

Status
Không mở trả lời sau này.