Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/7/14
2
5
3
34
HCM
e quên chụp lại avatar bác
để e méc sếp bác
kekekekkeke
^^ chơi nghiệt nhau thế :p Mà bác làm đâu nhỉ? Bữa nào giao lưu :p
Em đang phải đi vay với 12% đây nè!

có cách nào hạ ls xuống được không các bác :D
Bác tai chính tốt không? Nếu tài chính mạnh chứng minh tốt thì thiếu gì bank cho bác vay tốt hơn @@

Hạng B2
6/11/12
455
6.145
93
37
Nghệ An
Em đang phải đi vay với 12% đây nè!

có cách nào hạ ls xuống được không các bác :D
Bác Mèo Quay là chiên gia mà không làm được thì còn ai làm được nữa. :p
Bây giờ nếu Bác tái tài trợ thì sẽ được 6 tháng lãi suất thấp, sau 6 tháng thì quay về lãi suất thị trường như Bác đang vay. :D.
Nếu xác định lãi suất giảm thì nên tái tài trợ.

• Like
Reactions: Meo Quay
Tập Lái
4/4/12
44
34
18
12%/năm -----> nhiều như quân nguyên/ hoặc cụ đầu tư đi, khi đi 1 chỉ, khi về 7 cây..!

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tại sao topic này tôi ko được thông báo như thường lệ OS có vấn đề mà admin ko check. Sorry các bác bank cũng may tôi đợi lâu quá nên mò lại topic chớ ko cũng chẳng biết có mấy bác trả lời.
Trong thời gian chờ đợi có được 1 a sale bên Agrbank tư vấn, nhưng tôi vẫn thấy chưa hài lòng(hay do già rồi chậm tiêu). Tại sao lãi suất luôn áp dụng cố định? đáng lẽ thời gian gửi càng lâu thì lãi suất càng tăng chứ? nếu cứ cố định thì gởi làm gì?
Còn việc chưa đến kỳ hạn tôi ko được rút tiền của mình ra, vô lý vậy? tiền của tôi thích rút khi nào thì rút chớ? chỉ mất lãi trong kỳ hạn đó thôi chớ làm sao bank có quyền cấm ko cho tôi rút vốn?
Chốt lãi suất các a đưa ra quá thấp, nếu tôi quyết định nghỉ hưu non thì lãi mỗi tháng ko đủ chi tiêu rồi. Thế nếu gửi bằng euro có hơn VNĐ ko các bác.
Các bác inbox riêng dùm tôi bảng kê khai đầy đủ lãi suất thoe tháng, theo quý và theo năm trong trường hợp tôi gửi kỳ hạn 10 năm với số vốn dao động 100-110k euro.

Hạng F
22/7/13
8.988
40.342
113
Tại sao topic này tôi ko được thông báo như thường lệ OS có vấn đề mà admin ko check. Sorry các bác bank cũng may tôi đợi lâu quá nên mò lại topic chớ ko cũng chẳng biết có mấy bác trả lời.
Trong thời gian chờ đợi có được 1 a sale bên Agrbank tư vấn, nhưng tôi vẫn thấy chưa hài lòng(hay do già rồi chậm tiêu). Tại sao lãi suất luôn áp dụng cố định? đáng lẽ thời gian gửi càng lâu thì lãi suất càng tăng chứ? nếu cứ cố định thì gởi làm gì?
Còn việc chưa đến kỳ hạn tôi ko được rút tiền của mình ra, vô lý vậy? tiền của tôi thích rút khi nào thì rút chớ? chỉ mất lãi trong kỳ hạn đó thôi chớ làm sao bank có quyền cấm ko cho tôi rút vốn?
Chốt lãi suất các a đưa ra quá thấp, nếu tôi quyết định nghỉ hưu non thì lãi mỗi tháng ko đủ chi tiêu rồi. Thế nếu gửi bằng euro có hơn VNĐ ko các bác.
Các bác inbox riêng dùm tôi bảng kê khai đầy đủ lãi suất thoe tháng, theo quý và theo năm trong trường hợp tôi gửi kỳ hạn 10 năm với số vốn dao động 100-110k euro.
Có ai cấm bác rút đâu? Bản thân cái tiết kiệm có kỳ hạn là 1 giao kết giữa thể nhân bác với 1 pháp nhân về số $, lsuat, kỳ hạn! Nếu bác gửi 10 năm là xác đinh $ nhàn rỗi ko xài, trong 10 năm đó lấy ra sao tui tính đủ $ lãi cho bác đc? Xem như bác huỷ giai kèo mà!
nên quan điểm của em bác cứ đe kỳ hạn 1 năm rồi nó tự kết gốc lãi rồi roll tiếp (tự động tái tục); hiện lsuat $ ngoại tệ khá thấp, bác để 1 năm đe năm sau thị trường tốt hơn thì nâng lsuat automatic cho bác luôn! Gửi lâu cũng có rủi ro lắm nhé bác! Nếu bác quan tâm thì PM em, mình bàn tiếp về rủi ro nhé!
Tks

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Ngắn dài gì em cũng có.... có điều cái gì cũng có điều kiện phù hợp của nó. Lão quan tâm cuối tuần em về BH cà phê nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.