Hạng B2
29/9/09
184
0
0
Re:Mời hội Bim du xuân Vũng tàu - Long hải đầu năm

hix, e cũng sợ má người ta la nên e cũng đi một ngày thôi, nhưng mấy bác phải mời má đi luôn nhé, chứ một mình e mà cả bầy bác ngồi châm rựu thì mấy thím khác ganh tị e sao
. e táng thành bác Tiêu kiếm vụ hải sản, đi cho biết thêm, còn BBQ thì tổ chức lần sau ở thác An Điền cũng được.

@cuipap: bác nói thế tội e, chảng qua e kêu thêm mấy lon bia để rửa sạch tội thảm sát rộng vật mà thôi

@thai0525: hihi.. má bác sợ bình minh mang bác đi nhỉ.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Cho em đặt gạch muộn vào tuần đầu tháng 1, vì hiện tại em chưa chốt được công việc của mình.

@ anh em, xem lại phát biểu chiến lược của hội BIM thì nếu anh em đi hoạt động cách mạng không tổ chức trên 4R, anh em tự PM và alo cho nhau

@ Suven_Lee thử áp dụng chiêu của bác tieukiem xem má người ta có la không ?
Em có đọc 1 câu chuyện về niêm phong, trước khi đi người ta vẽ 1 anh lính bồng súng bên trái, nếu khi bác Suven_Lee về anh lính bồng súng vẫn còn nhưng bồng bên phải chắc vẫn ok, má không la đâu vì anh lính chỉ mỏi tay đổi tư thế thôi.

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Các bác ơi xem lại chương trình chứ đi về trong ngày thì căng quá! Đường VT_LH hiện xấu quá trời..đi về cũng hơn 6 h rồi thì có vẻ thời gian hơi ép nhỉ???

Em thì thích đi qua đêm hơn!
To@CUI bap: Noel này nhà em gần 20 mạng đi OSAKA HOTRAM. Em ko biết có chỗ nào đẹp xung quanh mà có hoa anh đào gì đó!Bác Chỉ giúp em nhá!

Hạng B2
29/9/09
184
0
0

TUXEDO nói:
Cho em đặt gạch muộn vào tuần đầu tháng 1, vì hiện tại em chưa chốt được công việc của mình.

@ anh em, xem lại phát biểu chiến lược của hội BIM thì nếu anh em đi hoạt động cách mạng không tổ chức trên 4R, anh em tự PM và alo cho nhau

@ Suven_Lee thử áp dụng chiêu của bác tieukiem xem má người ta có la không ?
Em có đọc 1 câu chuyện về niêm phong, trước khi đi người ta vẽ 1 anh lính bồng súng bên trái, nếu khi bác Suven_Lee về anh lính bồng súng vẫn còn nhưng bồng bên phải chắc vẫn ok, má không la đâu vì anh lính chỉ mỏi tay đổi tư thế thôi.

kakakak.... e chỉ sợ là lúc về mới phát hiện anh lính mất cả cây súng, thì má sẽ hỏi là "quá trình làm gì mà hai tay không cầm súng về"

e nghĩ ai hông sợ má la thì ở lại còn ai sợ má ở nhà bị người ta rụ đi thì về trong ngày :D

Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn

caubasg nói:
Các bác ơi xem lại chương trình chứ đi về trong ngày thì căng quá! Đường VT_LH hiện xấu quá trời..đi về cũng hơn 6 h rồi thì có vẻ thời gian hơi ép nhỉ???

Em thì thích đi qua đêm hơn!
To@CUI bap: Noel này nhà em gần 20 mạng đi OSAKA HOTRAM. Em ko biết có chỗ nào đẹp xung quanh mà có hoa anh đào gì đó!Bác Chỉ giúp em nhá!

Khi vào Bà rịa đến cái vòng xoay, có bảng chỉ dẫn đi Osaka hướng bên trái thì đừng có quẹo hướng đó. Đi thẳng xuống thị trấn Long Hải, ôm sát đường bờ biển mà chạy, khi đến khu du lịch biển Long hải, bên trái là núi có rừng hoa anh đào đấy.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Em thấy 12h trưa lấy phòng resort rồi 4h chiều trả có phí quá ko ???

1 là trải chiếu cắm trại , 2 là lên xe bật máy lạnh ngủ , 3 là lấy phòng qua đêm

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0

Tin hót nhất: tối nay bác nào rãnh thì ghé nhà hàng Thỏ Berni vừa uống bia, vừa hát với nhau (có ban nhạc) vài bài ca Giáng sinh. Mồi màng thì rất đơn giản. Hôm nay chỉ hát hò vui thôi, kg bê bết
. Bác Thái và bác Linh comment e nhé, có nhiu chơi nhiu!

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

Tiêu Kiếm nói:
Tin hót nhất: tối nay bác nào rãnh thì ghé nhà hàng Thỏ Berni vừa uống bia, vừa hát với nhau (có ban nhạc) vài bài ca Giáng sinh. Mồi màng thì rất đơn giản. Hôm nay chỉ hát hò vui thôi, kg bê bết
. Bác Thái và bác Linh comment e nhé, có nhiu chơi nhiu!

Tối e phải cho nhóc nhà e ra khu Q1 chơi hihi, bác post địa chỉ và chương trình ra ngoài kia cho nhiều ace có thể tham gia. Tối e sẽ phone bác rùi ghé hihi.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Bác Cuipap xem thế nào lịch công tác của bác bị trùng rồi kìa
Hay bác có phép phân thân giống tôn ngộ không ?

Ngày 09/01 Bác vừa leo núi Lubu vừa đi Long Hải ...