Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
xitrum nói:
Nếu cho xe gắn máy chạy chung vào đường cao tốc thi chắc không ổn rồi, chạy hơn 100km không an toàn tý nào.

cao tốc thì làm gì cho xe gắn máy chạy vào bác, khúc có xe gm chỉ là đường dẫn vào cao tốc thôi

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
ít làn quá nhỉ, chạy vậy chắc vươt phải tè le wá ,có camera ghi hình nữa là dính chấu hết luôn hehe

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Các Bác đi từ BX MTây ra vòng xoay AnLac, ôm cua trái về hướng MTay, vừa hết vòng xoay thì rẽ phải vào đường Trần Đại Nghĩa, chạy khỏang hơn 2km thì gặp ngã 4 rẽ trái là vào đường dẫn (đoạn này cho chạy 80) lên đường cao tốc đi MTay, rẽ phải là về Tân Tạo.
Các Bác chú ý: hôm qua em ngồi với các XXX An Lạc, nghe cảnh báo là súng ống có đầy đủ rồi, chờ cho ổn ổn là "Bùm" thôi, Các Bác thấy đường đẹp thì cũng nhẹ nhẹ chân ga nhé.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
M, đường cao tốc mà bắn nữa thì không biết nói làm sao đây.Chán như con gián. Chủ yếu đường cao tốc ngoài phục vụ cho việc đi lại thì nhà nước sẽ có thêm nguồn thu mới từ việc "phục kích". Làn đường thì nhỏ, vậy mà cao tốc gì ko biết nữa. Chỉ được cái cho tốc độ cao thôi chứ ko có tiêu chuẩn gì hết. Kiểu này đi trên đường mà gặp bác tài nào "ôm" lane chạy muốn vượt phải một cái là "tèo" với mấy chú xxx. Hic.

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
Hôm vừa rồi em đi China, đường cao tốc từ Shanghai đi Taizhou mỗi bên 3 làn, 2 làn high speed chạy 120, 1 làn slow speed. 1 ngày đi-về 700km mà k thấy mệt mỏi gì, k có 1 cái ổ gà luôn. Các cung đường giao nhau đều qua cầu vượt 2-4 tầng, ban đêm trang trí đèn đẹp tuyệt vời. Bao giờ VN mới được như thế ?
Trong khi đó ý kiến làm đường trên cao tại HN thì các vị lão lão lại cho là mất mỹ quan thủ đô, tư duy như thế thì bao giờ xã hội mới phát triển được nhỉ. Nhìn TQ cái gì cũng hoành tráng, trong khi đó tại VN làm cái gì cũng như mèo mửa.

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.550
113
hattrickson nói:
M, đường cao tốc mà bắn nữa thì không biết nói làm sao đây.Chán như con gián. Chủ yếu đường cao tốc ngoài phục vụ cho việc đi lại thì nhà nước sẽ có thêm nguồn thu mới từ việc "phục kích". Làn đường thì nhỏ, vậy mà cao tốc gì ko biết nữa. Chỉ được cái cho tốc độ cao thôi chứ ko có tiêu chuẩn gì hết. Kiểu này đi trên đường mà gặp bác tài nào "ôm" lane chạy muốn vượt phải một cái là "tèo" với mấy chú xxx. Hic.

Hehe, chạy tốc độ cao mà con mắt ngó nghiên coi có xxx nào núp hôg! dễ ngắm gà khỏa thân thiệt

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Sao không cho phép Lane ngòai (min 80, max 100), Lane trong (min 50, max 80) nhỉ? chứ cho theo kiểu hiện nay gặp ông nào ôm lane ngòai cứ 60km/h mà chạy thì đành chuyển lane trong chạy max 80 mà vượt à? Cái vụ vượt phải ở VN mình còn lằng nhằng lắm

Hạng B2
28/1/10
201
5
18
HCM
thegioio2.com
xitrum nói:
Nếu cho xe gắn máy chạy chung vào đường cao tốc thi chắc không ổn rồi, chạy hơn 100km không an toàn tý nào.

Đúng rồi đó bác.cho xe 2B chạy chung thì còn gì cao tốc nữa.2B chạy tùm lum hết có bác nào dám dậm lên 100km/h ko?hix.nguy hiểm vô cùng.

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Chắc bắn để phạt các bác chạy chậm

hattrickson nói: