O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
dephuly nói:
Đẹp dã man

@:Chị BBQ; Caothu nhớ lời Bác thợ mộc dặn là ảnh nào đèm đẹp nhớ cất xem dần....tránh hóng hớt...loãng thớt:D:D:D:D

Mịa , Đời sao có nhiều ông vừa thù dai vừa nhớ lâu thế nhỉ ?

@Dê : Anh thấy tiếc cho nhiều ảnh đẹp phải bị cất đi như thế quá chú ơi :D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Chẹp chẹp.. thích nhất mấy tấm Ô Qui Hồ của bác BB có tông màu lạnh đẹp tê người

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
@dongta: đừng thấy HN cái j cũng "rẻ" mà yêu sách nhiều nhé:D
[link]http://www.facebook.com/photo.php?v=2172813073870[/link]

Last edited by a moderator:
30/7/08
1.200
7
38
Cám ơn các bác đã có lời động viên cho bọn em. Nhưng hôm nay nghe tin bác Pigeon - một lãng tử lang thang trên OS đã vĩnh viễn ra đi mà thấy lòng buồn khôn tả. Giờ chẳng còn tâm trạng mà post tiếp ... em đi tìm đọc lại mấy cái thớt của bác ấy đây

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
BB.Aquarius nói:
Cám ơn các bác đã có lời động viên cho bọn em. Nhưng hôm nay nghe tin bác Pigeon - một lãng tử lang thang trên OS đã vĩnh viễn ra đi mà thấy lòng buồn khôn tả. Giờ chẳng còn tâm trạng mà post tiếp ... em đi tìm đọc lại mấy cái thớt của bác ấy đây
Em cũng vừa đọc xong, quá bất ngờ là bác ấy đã ra đi. Đúng là kiếp người không không sắc sắc

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
dongtahdsu nói:
@cao thu :Nếu Không phiền thì Nhờ bác edit giúp em cai title đi nhé :D , Từ hồi 9 tháng em cai sữa đến sau này chỉ thấy sữa bò là thơm thôi ...sau này nữa thì đến cái chất lỏng cay cay dân nói ngọng như bác Trưởng Thôn hay gọi là "Riệu" thì em cũng khoái :D , chứ giờ bắt em ngửi mùi sữa ...kia ...ghê thí mịa :D:D:D Bác đổi xong rồi em mời bác chai "Riệu" 2 anh em mình cưa nha ,mồi thì mình dùng tạm bài "Nụ cười sơn cước " qua giọng ca Caothu + guitar Dong ta nữa để cùng nhớ về Tây Bắc hén
Mù Cang Chải - mùa lúa chín thơm như sữa người Mẹ trẻ

Nếu Đông Tà thấy sữa mẹ trẻ mùi ghê thì hóa ra mấy lần thấy Đông Tà rúc vào người mẹ trẻ không phải để bú sữa mà là.... xxx à ?

Cũng ối bác chê cái này cái kia mùi nọ mùi kia mà vẫn rúc vào đới. Hị hị hị...

Tiếp nhá:

Kiếp người hữu hạn. Hành trình đến chữ Ngộ thật gian nan.

Last edited by a moderator: