Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Mua cảnh báo áp suất lốp cho SF

Tập Lái
28/9/06
32
2
8
RE: Mua cảnh báo áp suất lốp cho SF

@All: làm ơn cho hỏi có bộ cảm biến nào kết nối được với chức năng đo áp xuất lốp trên Caska 317 ko?
Thank
Bác nên mua loại của Caska cho đồng bộ luôn. Tôi đã lắp rồi giá 250USD/bộ 4 cái. Hiển thị cả 4 lốp 1 lúc, rất chính xác.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Chẳng hiểu cái đo áp suất lốp này nó hiệu quả và giúp đỡ chúng ta nhiều ko nhỉ! Hay chỉ là gắn thêm cho có đầy đủ chức năng của bộ CASKA 317 thôi?

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Bác chỉ cần chạy quen vài buổi ,sau mà không có rất khó chịu đấy .Em đang dùng loại hiển thị 4 lốp cùng lúc .Mấy loại này pin thay dễ mà (đã làm)

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Bác redevil cho hỏi, mình đặt ở chế độ tự động hiển thị vòng quanh các lốp, nhưng nó chỉ hiển thị lần lượt 1,2,3,4 còn lốp dự phòng không thấy hiển thị (mình lắp bộ 5 lốp).

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Thế bộ của bác có phải loại hiển thị được 8 lốp không ,nếu không khi nào thay lốp vào bác phải nạp mã lại nó mới hiển thị .mỗi lốp có một mã riêng mà mình có thể tự nạp được cho màn hiển thị

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Bác Hòang ơi sao em ra phố Cửa Đông để tìm mua thì kô thấy số 50? EM hoa mắt à?
Trích đoạn: Hoang

ĐC: Cửa hàng bán đồ NHẬT 50 Cửa Đông - HN, nói Hoàng Hải Phòng giới thiệu :D

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Bác Camry lên Mchaelin ngọc khánh mà mua, em mua một cái đo ngon lắm, còn chỗ 50 Cửa đông nó hết hàng rồi.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Có thì đương nhiên là tốt rồi, lúc nào mình cũng biết tình trạng áp suất lốp (nhất là ở đường VN, đk đường sá thường khắc nghiệt), tuy nhiên e thấy mắc quá, mấy cái cảm biến chỉ khoảng 1 - 1,5tr VND là ok, chứ 250USD vài người còn giới thiệu đến 500USD thì em

Trích đoạn: muakskisses

Chẳng hiểu cái đo áp suất lốp này nó hiệu quả và giúp đỡ chúng ta nhiều ko nhỉ! Hay chỉ là gắn thêm cho có đầy đủ chức năng của bộ CASKA 317 thôi?

Hạng C
24/3/08
980
41
28

HI bác sonic, bác cho em biết Michelin NK ở phố nào mấy, hình như ko phải ở phố Ngọc Khanh ạ? Thanks bác
Trích đoạn: sonicR

Bác Camry lên Mchaelin ngọc khánh mà mua, em mua một cái đo ngon lắm, còn chỗ 50 Cửa đông nó hết hàng rồi.