Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Muốn mua, lắp Cd 10 đĩa

Hạng B2
1/9/04
283
1
18
RE: Muốn mua, lắp Cd 10 đĩa

Trích đoạn: vivu

bác thấy ở đó có bán đầu điều khiển không? Xe em bị hư cái radio không sửa đuợc. Em đi xe second hand nên chỉ xài đồ 2nd thôi.:D. Hình như đầu đk hiệu nào chỉ xài đuợc cho changer hiệu đó???

Tôi thấy ở NTảo chỉ bán hàng nội địa thôi . đầu CD/MD (2 din) 1t5 là nhìn đẹp hết sẩy luôn (Ở bên tiệm Ngọc Tâm đấy nhé).

2 cái cd changer tôi nói ở trên là dùng cho bất kể đầu CD nào cũng được vì nó có bộ điều khiển riêng và phát tín hiệu bằng sóng FM . Trường hợp đầu cd của bác bi hỏng FM thì chịu .

Hạng B1
7/11/04
68
0
0
www.otosaigon.com

Bác Pigeon ơi, đầu made in china có bảo hành không, có nghe được đài FM, tiệm nào ở chợ nhật tảo và họ có bao lắp đặt cho mình không.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Bác KHúc Ban Chiều cứ vào chợ dọc đường NT tìm chỗ nào để chất đống mấy cái đầu là chỗ đó bán thôi.....:D:D Bọn nó bảo hành miệng mấy tháng hay sao ấy....hư thì đem ra đổi thôi

Có AM/FM chứ, bao lắp luôn......6 đầu loa ra đàng hoàng nhé:D:D

Em thì có cái USB 256MB - MP3 ,vậy cho em hỏi có Bác nào biết em phải làm sao để nghe được loa trong xe ( Xe em có CD nhưng không có chỗ cắm line in ) - Em muốn bỏ quách cái CD ấy đi và sài USB thôi , ngoài Chợ có bán Amply cho xe không vậy các Bác ? Giá cả thế nào? Bác nào biết hoặc đã từng sài giúp em với !!! Thanks

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác tìm lại mấy bài: "móc radio"=>audio in sẽ rõ. Có nhiều bài về cái naỳh lắm

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Ậy hôm nọ tớ cũng chỉ định đem ra cho họ câu cho cái "line in" để cắm mp3 thôi đấy......:D:Dhehe sau 1 lúc thành ra đổi quách luôn cái đầu CD của cậu em đem ở US về để lấy cái đồ Tàu......hix

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

hì hì. Em cũng mới chơi thêm cái đầu Tàu. Thấy cũng suớng lắm. Mp3, VCD đều chơi hết. Đuợc bảo hành 6 tháng (sau đó không biết ra sau:D)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Tiệm Ngọc Tâm trên Lý Thường Kiệt chợ Nhật Tảo, kế bên AV......
Bác vào giả bộ hỏi này kia rồi hỏi đầu VCD, MP3 tàu. Nó có 2 loại "1tr9 và 2tr25" bác chỉ cái 2tr25 trả 1tr95 thôi. Nói có người lắp rồi. Nó lại tận nhà bác lắp luôn. Nếu bác lắp 2 đầu thì phải lắp thêm cái rờ-le vài chục nữa.

Tập Lái
28/2/05
10
0
0
Visit Site

cái USB256-mp3 của you muốn nghe ra loa trong ôtô thì dễ lắm, mua một amply điện tử sau đó cắm ra loa là Ok , amply điện tử ráp dễ lắm, nó chỉ bằng 1/2 bàn tay thôi, còn cái USB thì đấu điện bình 12Vxài ok