Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nâng cấp firmware DME cho E46 ?

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
Em cập nhật firmware mới nhất dựa trên server chính hãng BMW nên các bác cứ yên tâm, em sẽ có trách nhiêm với dịch vụ của mình dù là free cho khách hàng.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Em cập nhật firmware mới nhất dựa trên server chính hãng BMW nên các bác cứ yên tâm, em sẽ có trách nhiêm với dịch vụ của mình dù là free cho khách hàng.

Tks bác đã ngỏ lời giúp anh em, chúc chỗ bác làm ăn ngày càng phát đạt và là một điểm đến tin tưởng của anh em Bimmer nói riêng!

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
Tks bác đã ngỏ lời giúp anh em, chúc chỗ bác làm ăn ngày càng phát đạt và là một điểm đến tin tưởng của anh em Bimmer nói riêng!

Cảm ơn bác hội trưởng nhiều lắm ạ!

Updated 16/10/2014
Hôm nay em vừa up thành công firmware mới nhất cho một chiếc M3 E92, em gửi các bác vài hình tham khảo nhé!

Nâng cấp firmware DME cho E46 ?

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
E hỏi ngu chút, thế mạnh của gara bác là gì (đồng sơn, sữa chữa hỏng hóc...),và chuyên về dòng xe nào?
Bên em có thể làm được tất cả các hạng mục mà bác đề cập từ xe phổ thông đến cao cấp ạ!

Để em thu xếp mang 4 chiếc E46 nhà qua làm chuột bạch úp DME bên bác auto only. Rồi về report với anh em trong hội.
Tks bác Auto's only!!! Thứ 2 này phải xin nghỉ 1 buổi mới được.

Hẹn gặp 2 bác vào thứ hai nhé!

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Bên em có thể làm được tất cả các hạng mục mà bác đề cập từ xe phổ thông đến cao cấp ạ!
em muốn hỏi về "thế mạnh" chứ đâu có hỏi gara bác làm đc những gì, cho xe nào :)
Ví dụ gara bác Sơn911 chỉ chuyên về Bim chứ k có thế mạnh về đồng sơn hay sửa chữa các dòng xe khác

• Like
Reactions: Bmw18