Hạng B1
23/2/05
81
1
8
37
Kaka....phuong_thiem co can muon tai xe ko?,em xung phong chay ko luong 1 thang cho.....ko em lay xe em qua cho cung duoc....cung c300 amg doi 2012......

• Like
Reactions: phuong_thiem
Tập Lái
27/7/14
14
6
3
39
mấy bác làm e cảm động quá !
nhưng nghiêm túc là e cần tài và em cần người dạy e chạy xe . có gì giới thiệu e với ạ

• Like
Reactions: Vinh Nam
P.T
Hạng B2
5/12/13
134
30
28
Em nghĩ chị nên mướn thêm mấy giờ lái xe bổ túc trước khi lái xe mới ( cho an tâm ) , em lấy bằng năm 2011 tới gần cuối năm 2013 em mới lái xe, trước khi đi lấy xe em có mướn thêm khoảng 16h bên Hoàng Gia ( em học lái xe chổ này ) chạy lòng vòng SG 8h + đi tỉnh 8h cho quen lại cảm giác xíu. Theo em nghĩ ít ai dám hướng dẫn người lạ ngoại trừ mấy chổ dạy lái xe vì xe họ có thắng phụ hổ trợ bên phụ ( còn lại lỡ có chuyện gì như tăng ga đột ngột, ... thì sao xử lý kịp vì người ngồi lái là chị mà )

Tập Lái
27/7/14
14
6
3
39
Em nghĩ chị nên mướn thêm mấy giờ lái xe bổ túc trước khi lái xe mới ( cho an tâm ) , em lấy bằng năm 2011 tới gần cuối năm 2013 em mới lái xe, trước khi đi lấy xe em có mướn thêm khoảng 16h bên Hoàng Gia ( em học lái xe chổ này ) chạy lòng vòng SG 8h + đi tỉnh 8h cho quen lại cảm giác xíu. Theo em nghĩ ít ai dám hướng dẫn người lạ ngoại trừ mấy chổ dạy lái xe vì xe họ có thắng phụ hổ trợ bên phụ ( còn lại lỡ có chuyện gì như tăng ga đột ngột, ... thì sao xử lý kịp vì người ngồi lái là chị mà )
mình cũng nghĩ vậy , trước mắt mình mướn tài thôi còn tập chạy chắc 1 thời gian nữa , bây giở mình bận quá không làm sao tập được . cám ơn bạn cho lời khuyên nhé !