Hạng D
18/2/10
3.140
2.910
113
Chắc chắn là kg bị kẹt như QL20.
Chiều kg về kịp thì tối cũng đến nhà.
Đã có lần bị hơn 5h từ VT về lại TP. Ớn luôn.
Mới đổi qua cà phê-ăn trưa Phan Thiết
Nghỉ lễ: Dòng xe đông nghịt ở mọi nẻo đường chiều tối 28/4

Đường tương đối êm, đường chính đã hoàn thiện, lề & mương còn nhiều việc cần làm

Từ Long Thành đến Phan Thiết chỉ 1 tiếng 20 phút, nhanh hơn lộ trình thường cũng khoảng 1 tiếng 20 phút luôn, ngon, thoát được Đồng Nai là ngon!!!

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Hạng B2
26/4/23
290
366
63
57
Mới đổi qua cà phê-ăn trưa Phan Thiết
View attachment 2933033
Đường tương đối êm, đường chính đã hoàn thiện, lề & mương còn nhiều việc cần làm

Từ Long Thành đến Phan Thiết chỉ 1 tiếng 20 phút, nhanh hơn lộ trình thường cũng khoảng 1 tiếng 20 phút luôn, ngon, thoát được Đồng Nai là ngon!!!
Thế thì ngon rồi.
Đọc báo thấy nói cái nút giao với QL1 là đồng cấp và chưa có biển báo giảm tốc và đèn giao thông hả bác?

Hạng D
18/2/10
3.140
2.910
113
Thế thì ngon rồi.
Đọc báo thấy nói cái nút giao với QL1 là đồng cấp và chưa có biển báo giảm tốc và đèn giao thông hả bác?
Chưa có bác, đang đề nghị giảm tốc QL1 khúc này xuống 60
Chỗ rẽ từ PT vào cao tốc ko rõ ràng, nên phải nhìn kỹ, may đông đông nên quẹo

Tình hình mới đi về: Phan Thiết-Tân Phú SG có hơn 2 tiếng, lễ gì mà ko kẹt xe, chán :D

Hạng B2
26/4/23
290
366
63
57
Chưa có bác, đang đề nghị giảm tốc QL1 khúc này xuống 60
Chỗ rẽ từ PT vào cao tốc ko rõ ràng, nên phải nhìn kỹ, may đông đông nên quẹo

Tình hình mới đi về: Phan Thiết-Tân Phú SG có hơn 2 tiếng, lễ gì mà ko kẹt xe, chán :D
Vậy chỗ rẽ này chưa được cập nhật trên các app bản đồ. Chắc ăn thì trước khi ra khỏi cao tốc đánh dấu nó trên bản đồ để lúc về cho dẫn đường đến đó.
Chiều qua và nay đi trong TP thấy vắng hoe như mấy ngày Tết vì bà con về quê và đi chơi hết rồi. Từ Phan Thiết - Tân Phú SG mà hơn 2h là quá ngon rồi.
Kể ra đi mà kg có đặc sản “kẹt xe” cũng thấy thiếu thiếu nhỉ! -))

Hạng D
6/12/07
1.353
14.570
113
Hí hí, lễ em dẫn vợ con ra biển quê em (chính xác là quê vợ). Cách nhà có 35km thôi, gió lồng lộng mà vắng gì đâu. Gió quá gặp thủy triều lên nên em chỉ cho tụi nhỏ ngắm hoàng hôn rồi dzìa.