Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Vì có thớt trước cảnh báo xxx đứng ở 1 trong 2 đầu trạm thu phí bắt các Bác lái xe ra hoặc vào trạm thu phí không để ý vách liền nên đánh lái cán vạch bị xxx vịn lại phạt. Ban đầu a/e OS thắc mắc không biết kêu vào phạt lỗi gì? Có 1 OS bị phạt lên Diễn Đàn Post cảnh báo em đọc nên mới biết chiêu trò mới của xxx mấy lần em chạy tới trạm thu phí do không quan sát nên chạy như Bác chủ cũng may hôm đó không có xxx. Nếu lỡ chạy tới mà có xxx ở đó chắc phải de lại như Bác Swear nói chứ chạy luôn là chết chắc, mà de lại xxx có kiếm chuyện không ta?
Theo em thì xuống xe năn nỉ mấy em mở cổng để em chạy qua mà vẩn đóng tiền thu phí được không? Hoặc rút kinh nghiệm quan sát từ xa xem cổng nào đóng thì đừng chạy vào chỉ có cách đó là an toàn nhất 2 Bác Swear và hoangtan1312 thôi. Đúng là dỡ khóc dỡ cười, tiến thoái lưỡng nan các Bác nhỉ
Em nghĩ hỏi NV thu tiền cái barie giá bao nhiêu luôn!

• Like
Reactions: vinhsv2003
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Bác chủ cho em hỏi ngắn là em đi từ đà lạt về bmt thì đoạn nào khó đi vậy bác có khó lắm không

Hạng B2
28/7/14
223
156
43
50
Bác chủ cho em hỏi ngắn là em đi từ đà lạt về bmt thì đoạn nào khó đi vậy bác có khó lắm không
Đoạn huyện Lâm Hà hơi khó đi chút nhưng vẫn đi được bác ah

• Like
Reactions: ium