Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
Mua loại gì không biết nhưng em khuyên các bác nên mua loại dán trực tiếp vào kính lái, để cho độ ổn định hình cao nhất. Mấy loại của Khựa toàn dùng giá đỡ hít chân không rất dễ bị rung hình.

• Like
Reactions: hunguyen123
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Mua loại nào thì mua, nhưng tuyệt đối tránh hàng Khựa ra bác nha, camera của bọn nó chỉ sử dụng được không đến 1 năm là tèo

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
e mua cái này bên quãng châu, gắn vô chay chơi vì xe ít đi chưa có thẻ nhớ. Gắn cái thẻ 2g vào xem hinh ảnh đẹp. cho e hỏi cái thẻ 32g giá nhiu các bác? Với lại e không biết nó lưu thế nào các bác ? Vd thẻ 2g lưu được 10 phút. Thì nó lưu thời điểm gàn nhất phải ko các bác? E đem thẻ nhớ vô máy tính thì thaáy có 1 clip thôi.

Hạng B2
2/12/13
306
549
93
Mua loại nào thì mua, nhưng tuyệt đối tránh hàng Khựa ra bác nha, camera của bọn nó chỉ sử dụng được không đến 1 năm là tèo
Đồng ý với bác, em dính rồi : đổi đi đổi lại cuối cùng cũng chỉ đc một thời gian.

Hạng B1
25/2/07
88
64
18
e mua cái này bên quãng châu, gắn vô chay chơi vì xe ít đi chưa có thẻ nhớ. Gắn cái thẻ 2g vào xem hinh ảnh đẹp. cho e hỏi cái thẻ 32g giá nhiu các bác? Với lại e không biết nó lưu thế nào các bác ? Vd thẻ 2g lưu được 10 phút. Thì nó lưu thời điểm gàn nhất phải ko các bác? E đem thẻ nhớ vô máy tính thì thaáy có 1 clip thôi.
Nó ghi đè lên file trước đó bác ơi

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Em xui bác chủ mua cái smarphone 3G chạy HĐH android màn hình tầm <=3,5in + giá đỡ điện thoại + bộ nạp ĐT trên xe ô tô về gắn là ngon nhất: vừa làm camera mà xem hình quay trực tiếp trên nó (cái này rất tiện vì tháo ra mang xuống đập ngay vào mặt mấy thằng xxx cho nó coi), vừa dẫn đường (google maps), vừa nghe gọi (sim thêm), vừa đọc tin tức online, facbook, check mail, vv.vv. Cái smarphone thì có rất nhiều loại cho mình lựa chọn, giá nào cũng có

• Like
Reactions: tuananh68 and GocRa
Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Chất thì e thấy chỉ có Blackvue, Lukas, Germin còn lại toàn nhãn không tên tuổi tàu khựa hên xui
Có loại nào mà camera dán dinh lên kính luôn không các bác? hôm kia thấy, giờ mất tiêu.