Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
E lại nghĩ bác í đang năn nỉ vợ cả đừng giận vì suốt ngày vợ 2, vợ 2...
nhiệt tình gì đâu ổ phải đến nhà mới lấy tiền dc.
Các bác cứ tiền mặt thế lày tụi ngân hàng móm hết :p

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hehe các bác nói không đúng oy e ngủ mới thức xe cảm nhận chạy đầm nhẹ vọt sứơng như đang cữỡi gái 18 vậy :))) có off e rữa xe nhe .
Grandis mà bác, 10 chiếc như 1. Chúc mừng bác có lựa chọn sáng suốt... Mà nói nhỏ nhỏ thôi mắc công mấy tay đi loại khác lại nói anh em mình tự kỷ..

Hạng D
14/11/10
3.043
4.499
113
HCM
Grandis mà bác, 10 chiếc như 1. Chúc mừng bác có lựa chọn sáng suốt... Mà nói nhỏ nhỏ thôi mắc công mấy tay đi loại khác lại nói anh em mình tự kỷ..
Em cũng đi G nhưng em ko tự kỉ như mấy bác :D

• Like
Reactions: nguyenvanvo2005
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Hehe các bác nói không đúng oy e ngủ mới thức xe cảm nhận chạy đầm nhẹ vọt sứơng như đang cữỡi gái 18 vậy :))) có off e rữa xe nhe .
Bác mua xe nhanh và may mắn thật lúc trước e mất gần 4 tháng rình rập mới cưới 1 e trong hội. Đọc 1 đống bài viết và quan trong nhất là đọc nguyên cái thớt quá dài của ô kẹ nghidinh mới vô tình gặp dc bác Lân rầu e alo xúi ổng bán luôn,ổ bán xong cũng mua lai G luôn ,cha Nsr này cũng mua lại G à ko bỏ em nó dc đâu đi e nó rầu là ghiền như xike a' , bằng chứng cha SonOk cũng đi 3 xác G rầu đó. còn cái vụ so sánh G với gái 18 thì hôm nào e phải mạo hiểm thử lại xem bác có nói đúng k vì gần 20 năm e chưa thử lại, biết đâu nhiều lúc mới cưới G bác sướng quá bác nói vậy làm bọn em lâng lâng .hehe

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Cái thớt bổ ích của nghi dịnh đâu rồi không thấy, reo như trẻ được quà :). Lúc đó xe khó kiếm kinh khủng.
Bây giờ thì mit lên sàn nhiều, a e cũng biết nhau, nhìu khi mua đc chiếc xe rõ nguồn gốc thấy yên tâm và càng trân trọng diễn đàn bổ ích, nhất là phần chia sẻ kinh nghiệm mà ko phải thợ nào cũng biết. Thanks các bác!

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Cái thớt bổ ích của nghi dịnh đâu rồi không thấy, reo như trẻ được quà :). Lúc đó xe khó kiếm kinh khủng.
Lúc đó giá xe cao quá bác trường ơi, mà khó kiếm trên os không ma nào bán . Lúc đó e trả chiếc ở an giang 570 mà nó hong bác lun. Còn chiếc dòng. E A HOÀNG mua lúc đó đâu cũng gần 600 chăm.

• Like
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Hôm khi bàn gjao 2 bác có làm vài chai nào hong mà tới giờ ông nờ xê.pal chưa vào cờm nữa. Hay là bị vợ đuổi ra khỏi nhà vì cái tội bán G. Kiếm được chiếc khác mới cho vàon

• Like