Tập Lái
12/1/14
38
28
18
Tình hình là dạo này thấy Mazda 3 chạy nhiều ngoài đường quá, xe nào cũng giống mình nên muốn trang điểm cho vợ 2 khác với vợ 2 người ta chút :3dnhinyeu3:

Search trên mạng thấy hình độ giàn ngoài cho Mazda 3 đẹp quá. Theo như trong hình gồm các phần:
1. Dán nóc Pananoma màu đen
2. Dán gương 2 bên màu đen
3. Ốp thêm đuôi cá liền thân
4. Dán decal thân xe
5. Sơn lại mâm & thắng đĩa

Các phần 1,2,3 thì dễ làm rồi. Nhờ các bác biết tư vấn giúp chỗ nào thiết kế và in decal đẹp. Cũng như chỗ nào sơn mâm như trong hình ah.

Ngoài ra cũng muốn thay toàn bộ các đèn nội thất trong xe thành led trắng, không biết chỗ nào bán và giá cả như thế nào?

Cám ơn các bác nhiều. :3dup:

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Xe em thêm mỗi cái kê vào đầu ở ghế với bao tay lái cho dễ điều khiển, xong phim.

Tình hình là dạo này thấy Mazda 3 chạy nhiều ngoài đường quá, xe nào cũng giống mình nên muốn trang điểm cho vợ 2 khác với vợ 2 người ta chút :3dnhinyeu3:

Search trên mạng thấy hình độ giàn ngoài cho Mazda 3 đẹp quá. Theo như trong hình gồm các phần:
1. Dán nóc Pananoma màu đen
2. Dán gương 2 bên màu đen
3. Ốp thêm đuôi cá liền thân
4. Dán decal thân xe
5. Sơn lại mâm & thắng đĩa

Các phần 1,2,3 thì dễ làm rồi. Nhờ các bác biết tư vấn giúp chỗ nào thiết kế và in decal đẹp. Cũng như chỗ nào sơn mâm như trong hình ah.

Ngoài ra cũng muốn thay toàn bộ các đèn nội thất trong xe thành led trắng, không biết chỗ nào bán và giá cả như thế nào?

Cám ơn các bác nhiều. :3dup:

Hình thì em ko xem được. Nhưng sơn mâm màu đen bóng hoặc đen mờ bình thường thì vô hãng sơn được ah. Còn sơn cùm thắng màu đỏ giống brembo thì trong hãng cũng làm được luôn..

Tập Lái
12/1/14
38
28
18
Hình thì em ko xem được. Nhưng sơn mâm màu đen bóng hoặc đen mờ bình thường thì vô hãng sơn được ah. Còn sơn cùm thắng màu đỏ giống brembo thì trong hãng cũng làm được luôn..

Lần đầu post hình lên diễn đàn nên bị lỗi, mới sửa lại không biết bác thấy không. Màu mâm như trong hình không biết là màu gì, trong hãng có sơn y chang như vậy được không bác quangvinhkia

Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
co' bac nao dan' decal xe Mazda 3 (2010-2013) ma dep dep show cho moi nguoi thay' nhe, va cho lam` o dau de moi nguoi tham khao
thanks ca nha

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
Em add thêm mấy idea cho bác
-Bác kiếm bộ mâm giống như Merc AMG gắn vô thì cool lắm.
-Độ thêm giàn đèn nữa, đèn hậu thay bằng led nữa thì đẹp.
Xe e thì độ từ từ, ko mạnh lúa như bác:D

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Em add thêm mấy idea cho bác
-Bác kiếm bộ mâm giống như Merc AMG gắn vô thì cool lắm.
-Độ thêm giàn đèn nữa, đèn hậu thay bằng led nữa thì đẹp.
Xe e thì độ từ từ, ko mạnh lúa như bác:D
Bữa đi đường ở VT mình còn gặp 1 bác Jolie, làm cái dàn đèn chạy chạy trên thân xe nhìn cải lương phết.