Hạng D
3/9/08
4.594
47.086
113
Nhồi máu cơ tim thì thường là bệnh nhân có thuốc cấp cứu luôn bên người mà.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Ảnh nhém tí, chứ chưa die ... hehehhe...có thể do không hút thuốc nên nhẹ nhàng 1 nhánh hẹp thôi, mấy nhánh khác bù qua được.
Làm hết một stent rồi.
Hic, em đùa mà cũng mém thiệt.

Em cũng đang cố sống tốt, con còn nhỏ quá.
Em thì chỉ có thức khuya nên dạo này tim hay mệt.

Hạng D
13/1/11
1.104
26.500
113
Hic, em đùa mà cũng mém thiệt.

Em cũng đang cố sống tốt, con còn nhỏ quá.
Em thì chỉ có thức khuya nên dạo này tim hay mệt.
Tối hôm đó nếu trời kg mưa thì mình đã ra sân tennis rồi, chắc sẽ có bài dân tennis amatuer gục trên sân :).
Khuya lên cơn đau ngực, éo biết do gì (có đau tim bao giờ thì sao biết đó là đau của nhồi máu cơ tim), nằm kg nổi, chỉ ngồi tới 4g sáng, tự thay đồ rồi chạy xe đến Hoà Hảo (từ nhà Lê Hồng Phong nd), tới nơi thì chui vô P. ECG xin đo, xong HH cho lên xe CC qua Viện Tim, 9 giờ sáng là đặt xong, chưa đóng tiền :). Đã 9 năm rồi (lúc đó tuổi bằng 1/2 GS), chắc còn trẻ nên gồng nổi khi đến VTim.
Anh @minhbt cảm giác mệt tim khi làm nhiều thì đi ktra cho chắc, tim là cái mình nghĩ tầm soát dễ mà.

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Tối hôm đó nếu trời kg mưa thì mình đã ra sân tennis rồi, chắc sẽ có bài dân tennis amatuer gục trên sân :).
Khuya lên cơn đau ngực, éo biết do gì (có đau tim bao giờ thì sao biết đó là đau của nhồi máu cơ tim), nằm kg nổi, chỉ ngồi tới 4g sáng, tự thay đồ rồi chạy xe đến Hoà Hảo (từ nhà Lê Hồng Phong nd), tới nơi thì chui vô P. ECG xin đo, xong HH cho lên xe CC qua Viện Tim, 9 giờ sáng là đặt xong, chưa đóng tiền :). Đã 9 năm rồi.
Anh @minhbt cảm giác mệt tim khi làm nhiều thì đi ktra cho chắc, tim là cái mình nghĩ tầm soát dễ mà.
Dạ cám ơn bác. Em chưa kịp đi khám thì dịch đợt 2 bùng rồi. Em đang đợi nó lắng xuống để đi SG khám đây.

Hạng D
26/9/12
1.037
67.682
113
Ho Chi Minh City
Khuya lên cơn đau ngực, éo biết do gì (có đau tim bao giờ thì sao biết đó là đau của nhồi máu cơ tim), nằm kg nổi, chỉ ngồi tới 4g sáng, tự thay đồ rồi chạy xe đến Hoà Hảo (từ nhà Lê Hồng Phong nd), tới nơi thì chui vô P. ECG xin đo, xong HH cho lên xe CC qua Viện Tim, 9 giờ sáng là đặt xong, chưa đóng tiền :). Đã 9 năm rồi (lúc đó tuổi bằng 1/2 GS), chắc còn trẻ nên gồng nổi khi đến VTim.
Bị tim mạch mà lái xe xuyên Việt phà phà vậy pa?

Tao confirmed
Hạng B1
3/8/20
84
6.909
83
Sáng nay mới đưa đám thằng bạn cấp 2 của mình, bằng tuổi. Trưa ăn côm xong ngồi chơi chém gió thì tạch một phát lăn quay. Đưa đi bv quận cấp cứu, hôm sau họ bó tay chuyển lên Chợ Rẫy thì bv chụp chiếu xét nghiệm xong là thối về luôn để thằng Tao đỡ mất công phải nhận chuyến chở xác. Về nhà lựa giờ đẹp rút ống.
Rất tội thằng con nó, hôm thi tốt nghiệp C3 là ngay hôm bv trả ba nó về, không dám nói cho nó biết để nó còn tâm trí thi cho xong. Thi xong về thì nhà đã đông nghịt bà con.