Hạng C
17/9/14
879
3.153
93
Chiều tối chủ nhật cho F1 vào nhà sách Xuân Thu THĐạo Q1 mình đậu 2B ngắm phố phường.F1 Hớn hở cầm quyển sách ưng ý chạy ra leo lên xe đội mũ BH,mình chuẩn bị đề pa lăn bánh thì 1 em Kìa Buổi sáng ( Kia Morning) hiên ngang bò vào chặn ngay đường ra của 2 cha con .Bên trái 1 SH ,bên phải Air Blade ,2B tui kẹp giữa không lối ra .Một mợ mở cửa lái bước ra mở cửa sau cho nàng công chúa xuống xe và đóng cửa đi thẳng vào nhà sách không thèm để ý 3 thằng rựa mắt tròn mắt dẹt .Mà phải nói , mợ canh cực chuẩn cách đầu 3 xe 2B đúng 20cm .F1 thốt lên :"Cô này chắc mới biết lái xe,chắn lối ra mọi người mà tỉnh bơ"
Thôi nhờ anh Air Blade xoay đầu mình vọt ra vậy,trong lòng hơi tiếc nuối vì điện thoại không còn pin chụp làm chứng .:3dlacdau:

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
cái trường hợp bảo hiểm chi trả rồi nhưng có bao giờ xe đâm đụng rồi sửa lại chạy k ngọt k mấy bác.giống mấy chiếc xe máy đó,nó đụng xong rồi sửa vẫn k như lúc đầu dc
k biết là 4b nó có bị tình trạng giống như vậy k

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62
Bà cả chạy xe luôn kém hơn bà 2 bà ba các bác ạ! :)

Hạng F
1/8/12
5.726
5.739
113
TP HCM
Các đây hơn 10 năm có 1 lần đi Đà Lạt về SG đỗ đèo Bảo Lộc em giao xe cho Bà Cả lái em ngồi kế bên mà cứ đạp thắng hoài, em thì đỗ đèo tốc độ khoảng 40km nhưng Bà Cả em đỗ đèo thì tốc độ giao động từ 50km đến 60km sau khi xuống đèo xong em kêu Bà Cả dừng lại để em đi giảm Stress, kể từ đó về sau em không dám giao xe cho Bà cả đi đèo nữa. Thú thật với các Bác Bà Cả mình lúc còn trẽ là Vận Động Viên chuyên nghiệp nên máu lắm. Bây giờ nghỉ lại thấy mình liều thật.

Hạng B2
29/8/11
468
453
63
cái trường hợp bảo hiểm chi trả rồi nhưng có bao giờ xe đâm đụng rồi sửa lại chạy k ngọt k mấy bác.giống mấy chiếc xe máy đó,nó đụng xong rồi sửa vẫn k như lúc đầu dc
k biết là 4b nó có bị tình trạng giống như vậy k
Không đụng vào khung sườn máy móc thì chẳng vấn đề gì cả. Kể cả xe máy cũng thế.

Hạng B2
14/11/13
178
63
28
Dạ mẹ các con em mang vợ 2 về nhà mỗi khi em vui chén với chiến hữu và em ko cần gọi dv đưa về, mẹ cũng vui. còn vụ bảo hiểm thì phải vậy thôi ko cần bàn vì có tay lái lụa cũng ko qua được mấy thằng con ông trời.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.653
113
định cho bà cả học lái ,ngộ nhỡ khi mình wa chén ,mà sao thấy ghê ghê
Phụ nữ lái xe có 2 dạng: 1. rất nhát..chạy chậm rì - 2. rất máu...phang từa lừa...đếch biết sợ...Gấu nhà em ở lưng lửng giữa..biết người biết ta...biết sợ...nhưng không nhát...nên lái cung ok....Bác cử thử tập cho gấu nhà..xem giò cẳng ra sao....doi khi em quá chén...toàn gấu chở về....có việc bận...gấu cũng tự lái đưa F1 đi học...hehehe

• Like
Reactions: He He and achxi
Hạng B2
23/10/14
221
269
63
Hồi còn đi xe máy, vài lần suýt bị ô tô đi ẩu tông, nhìn kỹ là các lady. Từ đó rút ra kinh nghiệm thấy phụ nữ lái xe là tránh xa.