Hạng C
30/7/12
548
501
93
Chả là mới làm bảo hiểm chiếc xe cho bà cả xong : trầy, móp, rớt cản,....Chưa đầy 2 tuần, hôm nay lại nghe bả báo tổn thất : hôm qua em đi trên VTS thì bị xe tải và thằng đi xe máy ủn phải, rách đầu.... ! Ôi, lại chuẩn bị làm bảo hiểm nữa. Bả cả chạy xe cũng 3 năm rồi chứ ít đâu! Thế mới biết, tay lái của phụ nữ....
Vậy là hay rồi,tính ra mua kinh nghiệm lái một năm chỉ có mưởi mấy triệu.Rẻ.Còn bx mình muốn lái thì bắt buộc mình ngồi kế bên,chưa bao giở chạy một mình;):(:3dnhiumay:

Hạng D
16/7/13
1.304
14.542
113
Vậy là hay rồi,tính ra mua kinh nghiệm lái một năm chỉ có mưởi mấy triệu.Rẻ.Còn bx mình muốn lái thì bắt buộc mình ngồi kế bên,chưa bao giở chạy một mình;):(:3dnhiumay:
Bác cẩn thận vậy lá tốt rồi....nhưng lúc bác bận việc....gấu và F1 lại phải đi ta xi, hay xe máy ah...bỏ phí cái oto...xem giò cẳng gấu cứng rồi...Bác thả luon mấy chuyến...gấu sẽ tự tin.. tự lái dc ah....hehehe

• Like
Reactions: tunguyen09
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Phụ nữ lái xe có 2 dạng: 1. rất nhát..chạy chậm rì - 2. rất máu...phang từa lừa...đếch biết sợ...Gấu nhà em ở lưng lửng giữa..biết người biết ta...biết sợ...nhưng không nhát...nên lái cung ok....Bác cử thử tập cho gấu nhà..xem giò cẳng ra sao....doi khi em quá chén...toàn gấu chở về....có việc bận...gấu cũng tự lái đưa F1 đi học...hehehe
bx em chắc loại 1 rưỡi theo cách phân chia của bác

Hạng D
16/7/13
1.304
14.542
113
bx em chắc loại 1 rưỡi theo cách phân chia của bác
Vậy là ok rồi đó Bác...Em còn cấm Gấu nhà: không dc lái thử SUV-Bán tải...xe tăng...Cứ con buổi sáng mà chơi....lỡ có xui thì chỉ có ủi...chứ không cán dc....ehhehe

Hạng C
30/7/12
548
501
93
Bác cẩn thận vậy lá tốt rồi....nhưng lúc bác bận việc....gấu và F1 lại phải đi ta xi, hay xe máy ah...bỏ phí cái oto...xem giò cẳng gấu cứng rồi...Bác thả luon mấy chuyến...gấu sẽ tự tin.. tự lái dc ah....hehehe
Hehe.Chạy thì tốt chỉ tội không nhớ đường và chẳng bao giờ nhìn biển báo nhưng lại sợ csgt.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
Phụ nữ lái xe có 2 dạng: 1. rất nhát..chạy chậm rì - 2. rất máu...phang từa lừa...đếch biết sợ...Gấu nhà em ở lưng lửng giữa..biết người biết ta...biết sợ...nhưng không nhát...nên lái cung ok....Bác cử thử tập cho gấu nhà..xem giò cẳng ra sao....doi khi em quá chén...toàn gấu chở về....có việc bận...gấu cũng tự lái đưa F1 đi học...hehehe
haha, bà xã em thuộc tuyp thứ 2
đi VT mình nhậu mình kêu bả chở về, trong khi đang chở cả một gia phả họ hàng mà bả đạp 100 120 trên QL 51,em sợ muốn tè ra quần, hình như mấy lúc xĩn em nhát lắm hay sao á? hay là cảm giác ngồi ghế phụ nó bị hiu hiu ta?

• Like
Reactions: AndyNg