Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Cũng may em thấy mùi không ổn nên theo lời chỉ dẫn của bác ITmanvn đã làm nguyên bộ hộp số mới cứng 100% ở tiệm Phú Quốc. Giờ chạy êm ru luôn, đổi số ngọt ngào ko sượng đã lắm. Cám ơn bác nhiều.

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Cũng may em thấy mùi không ổn nên theo lời chỉ dẫn của bác ITmanvn đã làm nguyên bộ hộp số mới cứng 100% ở tiệm Phú Quốc. Giờ chạy êm ru luôn, đổi số ngọt ngào ko sượng đã lắm. Cám ơn bác nhiều.
hàng Peugeot 405 rất nhiều. Tui cũng mua cây thăm nhớt mới, và 2 cục cảm ứng nhiệt két nước + quạt tản nhiệt..trong vòng 5 phút ..hàng nghĩa địa of a Tiền, để mai gắn vô và báo cáo kết quả cho các bác...
Tui cũng tính tới phương án xấu nhất là kiếm k0 ra ở VN thì mua @ ebay , theo như link of các bác....rất nhiều hàng cho Peugeot 405., giá cả cũng rất mềm.

• Like
Reactions: phongtsn
Hạng D
hàng Peugeot 405 rất nhiều. Tui cũng mua cây thăm nhớt mới, và 2 cục cảm ứng nhiệt két nước + quạt tản nhiệt..trong vòng 5 phút ..hàng nghĩa địa of a Tiền, để mai gắn vô và báo cáo kết quả cho các bác...
Tui cũng tính tới phương án xấu nhất là kiếm k0 ra ở VN thì mua @ ebay , theo như link of các bác....rất nhiều hàng cho Peugeot 405., giá cả cũng rất mềm.
A Tiền đó nếu hem có sẵn hàng thì ổng cũng qua ông Chín Phú Quốc lấy ak, được cái nhìn ổng cũng nhiệt tình, hiền lành, thật thà :D

• Like
Reactions: xuhi
Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Có lẽ bác Vanhieu xa quá nên không nhiệt tình, tha thiết trong việc xẻ thịt với anh em mình.
Chơi xe này mà không có hội, không chia sẻ với bạn bè thì chán, chết sớm muộn cũng đổi khi có khả năng thôi.
Còn em nếu có 2-300 triệu cũng chưa chắc đổi xe khác dù xe em cũng hay trục trặc vì ngoài nó là chiếc xe đầu tiên em mua được mà còn anh em hội Peugeot quá dễ thương thời gian off thì hiếm hoi, nhưng mỗi khi gặp mặt thì thân thiện và vô cùng vui vẻ, sảng khoái. Nếu đi xe khác tất nhiên vẫn tham gia được nhưng nó lạc lõng lắm.
Nếu bác Vanhieu đã đưa thông tin lên đây thì bác nên nhiệt tình để anh em khỏi trông ngóng.

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
A Tiền đó nếu hem có sẵn hàng thì ổng cũng qua ông Chín Phú Quốc lấy ak, được cái nhìn ổng cũng nhiệt tình, hiền lành, thật thà :D
báo cáo các bác, cục cảm ứng nhiệt hoạt động. khi ở ngưỡng 90 độ C thì sẽ kích hoạt quạt tản nhiệt chạy ở tốc độ cao hơn....