Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
Độ này các chú xxx hay canh me khúc Trường Sơn gần Rạp Tân sơn nhất bắt lấn lane, ngày nào em đi ngang cũng thấy vài bác dính. Khổ nỗi ngay góc Trường Sơn - Phổ Quang có cái lô cốt to đùng bên trái, tất cả các xe đều phải men theo lane phải để qua, sau khi qua đọan lô cốt mà không trả lại lane trái là dính chưởng ngay với mấy chú nhà ta. các bác nên để ý không mất tiền oan

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
E biết vụ này lâu rồi , e thì e đi qua Phổ Quang luôn rồi bọc lại Trường Sơn, nhanh -gọn -lẹ .

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Hôm nọ em bị phạt ngay trước cổng SVĐ QK7, 2 chú xxx thổi lại yêu cầu xuất trình giấy tờ, hỏi làm nghề gì (?!?)... sau đó nói phạm lỗi chuyển lane sớm = lấn lane (trước mũi tàu của CV Hoàng Văn Thụ) ==> làm thủ tục hết 2 xị :mad:

Chắc vẫn 2 chú hôm nọ thôi, chẳng hiểu kẹt xe chẳng thấy chú xxx ở đâu, mà xxx HCM giờ toàn làm anh hùng núp thế này :mad:

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
các chú xxx hay đứng ngay Sân vận động QK7 bắt lấn lane khi các bác rẽ phải qua Phổ Quang.bác nào vừa đến cổng QK7 mà nhào vô lane bên trong là dính liền.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
đúng ròai, em cũng bị dính ở đó do ôm cua mũi tàu thuận tay ra thẳng lane trong để rẽ Phổ Quang, nhưng giờ các chú chuyển sang phục sau cái lô cốt mới ác, vừa thóat khỏi kẹt xe lô cốt mừng quá nhấn ga quên không xi nhan chuyển lane là chít với các chú ngay, hihi

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Ở đó có một chú bụng cực bự đúng ko các bác?Hôm nào các bác xách "xúng" ra bắn chú í rồi đưa lên đây anh em bình loạn cái cho đỡ buồn ngủ nha?