Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Re: Phượt một mình

Ăn uống cả ngày mà chỉ có 300k, chả khác mấy với lúc em cũng "phượt" bằng xe máy cách đây 3 năm, biển ứ tắm được nhưng ăn cực phê! (Và lần đó em phải chung cho CSGT Cần Giờ ....1 gói thuốc lá vì bị cho là chạy lấn len, mà e có thấy cái len nào đâu? Nghĩ mấy ảnh cũng tếu, bắt đi mua gói thuốc là rồi cho đi :D )

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

dragonlong76 nói:
Bác Ku làm cho em nhớ lại thời độc thân quá, hồi ấy muốn đi đâu thì cứ vác xe mà đi, không phải xin quota con gấu nào cả, chả sợ gấu đt thúc đít "chừng nào dìa" giờ thì...haizzz

nhưng mà em ko tin bác đi mình ên vì cái gác chân sau đang bật ra --> có chở rau

He he, hình chụp là do quần chúng nhân dân giúp thoai các bác cứ nghi ngờ làm mình nhột. Đạo đức vốn trong sáng mừ!

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn

bác mà phượt một mình thì cũng phải tâm trạng lắm đây, phượt một mình nó cũng có cái hay của nó, e thì thường đi 2 mình không ah, chưa có dịp mình ên kiểu này.

Hạng B2
4/4/13
153
0
16
52
TP. Hồ Chí Minh

DNT nói:
Nhân lúc vợ vắng nhà nên em xách xe máy đi phượt Cần Giờ một mình, do tác nghiệp bằng Ipad nên hình ảnh không được đẹp các bác thông cảm nhoen:D
...................................
Phượt một mình - "Từ Mũi Cà Mau tới Địa đầu Móng Cái" Exiter và KTM Duker200 (cập nhật)

Đường Cần Giờ 20km vắng lặng lỡ gặp cướp hay bể bánh xe thì chỉ khóc tiếng mán luôn.
Phượt một mình - "Từ Mũi Cà Mau tới Địa đầu Móng Cái" Exiter và KTM Duker200 (cập nhật)

Lú á cướp trong rừng nhảy ra!

Đường Vào Cần Thạnh vắng vẻ, hoang sơ.
.............
Đi Cần Giờ kiểu này mà có 1 mình em chả tin.........
Bọn cướp mà thấy bác là tụi nó chạy mất dép áh.......

Tập Lái
19/6/13
28
0
13
52

Ha Sonata nói:
Mai mình đi Cần giờ, kiếm "nhà thổ" chọc chơi.:D
Hân hạnh đón tiếp OGBBHC.....hi hi hi! Hứa đó nha!