Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
silverlight123 nói:
Năm Châu resort thì sao các bác ơi, resort này có ổn ko vậy các bác?!

Năm Châu chỉ 2*, biển tốt, ko hồ bơi, ăn sáng chán, 1 tô 1 ly. Còn về phòng ốc thì 4 căn chung 1 cụm & không cách âm, ở bên kia làm gì bên đây nghe rõ mồn một hết, chán bác nhé.

Hạng B1
21/11/13
55
5
8
MEXEHANGHIEU nói:
Chào các bác.
Đầu tháng 6 này em dự định đưa gia đình( V1 và 2 F1) đi nghĩ mát ở Mũi Né, nhưng không biết Resort nào là tốt (có thể chọn 3 hoặc 4 sao thôi ạ).
Nhờ các bác đã từng đi (gần đây thôi) chỉ giáo.
Xin cám ơn các bác.
Bác ghé Năm Châu hoặc Gành. Năm Châu thì sang hơn Gành nhưng Gành ăn uống có nhiều lựa chọn. Giá cả hợp lý.

NAK
Tập Lái
17/4/13
38
27
18
34
datphonggiare nói:
silverlight123 nói:

Năm Châu chỉ 2*, biển tốt, ko hồ bơi, ăn sáng chán, 1 tô 1 ly. Còn về phòng ốc thì 4 căn chung 1 cụm & không cách âm, ở bên kia làm gì bên đây nghe rõ mồn một hết, chán bác nhé.
Hix em có hỏi bên bác mà tình hình ở 1 đêm 30/4 bên bác ko nhận 1 đêm nên em book bên đây rồi. Chứ nếu đi được 3/5 thì e nhờ bác book Tiến Đạt rùi :(.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
NAK nói:
datphonggiare nói:
silverlight123 nói:

Hix em có hỏi bên bác mà tình hình ở 1 đêm 30/4 bên bác ko nhận 1 đêm nên em book bên đây rồi. Chứ nếu đi được 3/5 thì e nhờ bác book Tiến Đạt rùi :(.

Vâng, TĐ thì đêm 3/5 có phòng đc bác à chứ 30/4 & 1/5 thì full hết với ko rs nào chịu 2 đêm đó mà book ờ 1 đêm hết. Bác book Năm Châu đi về update giúp cả nhà mình về tình hình hiện tại của rs nhé.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
daucunchip2013 nói:
Em đang băn khoăn giữa Aroma và The Cliff để đi hè này. The Cliff hơi nhiều bậc thang nên hơi ngại, còn Aroma thì có vẻ hoang dã, cũng thấy hay hay. Bác nào đi cả hai cho em chút cảm tưởng nhé. Tks các bác.

Em thấy The Cliff bậc thang rộng mà thấp, dễ đi mà bác với cũng ko gọi là nhiều đc. Nhiều là phải như Rock hay Poshanu kìa.

Bên The Cliff phòng ốc hiện đại còn Aroma style Hàn nhưng có mây tre lá :) Hồ bơi, bãi biển, sân vườn thì em quánh giá 2 nơi ngang nhau, Aroma cũng đẹp lắm. Ăn sáng thì The Cliff em mê tít, Aroma thì em chưa ăn ko có comment.

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Cho mình giá tham khảo 2 khu resort này trong tháng 6 nhé. Có cái nào nữa ok thì gợi ý, mình thấy có takalau resort mới , ko rõ giá cả, chất lượng và dịch vụ ra sao.

Hạng B1
26/2/13
67
8
8
44
Có Bác nào mới đi nghỉ ở ROMANA RESORT về cho em cái nhận xét nhé. Phòng ốc & trang thiết bị sạch, đẹp ko? Nếu có F1 đi cùng có phù hợp ko ạh?. Thks các bác cho ít thông tin nhé

• Like
Reactions: Tram Anh
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
chipheo_tq nói:
Có Bác nào mới đi nghỉ ở ROMANA RESORT về cho em cái nhận xét nhé. Phòng ốc & trang thiết bị sạch, đẹp ko? Nếu có F1 đi cùng có phù hợp ko ạh?. Thks các bác cho ít thông tin nhé

Em ở hồi T10 năm ngoái Sn em đây bác. Toàn bộ là phòng view biển, phòng ốc okie ổn, hồ bơi tuyệt đẹp, biển đẹp, ăn sáng cũng ko ít món.

F1 bảo đảm mê cái hồ bơi. Đang có kmãi mùa hè rất ưu đãi giá đó ạ. Bác check inbox nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.