Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Em lập thớt này đã 2 năm, nhưng thớt lúc nào cũng "hot".
Cám ơn các bác đã vào đây chia sẻ.
Em dự đính đầu tháng 6 tới sẽ tiếp tục đi Mũi Né tiếp (đã đi liên tiếp 2 kỳ nghỉ hè), đã trải qua: Sea Lion resort và The Beach Resort. Sắp tới em dự tính sẽ ở Cliff resort, nơi này em thấy khá đẹp!
Có bác nào đầu tháng 6 này đi cùng không?

Hạng C
19/10/09
530
191
43
46
Em đi ngày 10 & 11 tháng 5 nè bác. Em đã ở Victoria cách đây 2 năm rất hài lòng nên đã book tiếp.

CNC
Hạng B1
19/2/14
60
30
18
Ngày mai đi nhưng chưa tìm phòng, e muốn ở Padanus , bác PM cho em giá tốt cho phòng 2 đêm cho 2 người với để em quyết . Thansk bác

Hạng C
5/2/07
674
2.046
93
Sài Gòn
Cũng định mai đi The Cliff đây , tôi đã ở đây 1 lần thấy cũng tốt , mai không biết có bác nào cùng ở tại đây không nhỉ.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
CNC nói:
Ngày mai đi nhưng chưa tìm phòng, e muốn ở Padanus , bác PM cho em giá tốt cho phòng 2 đêm cho 2 người với để em quyết . Thansk bác

Time này đang kmãi rất tốt Seahorse, The Cliff, Poshanu, The Sailing Bay... bác tham khảo nhé!

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
datphonggiare nói:
CNC nói:

Time này đang kmãi rất tốt Seahorse, The Cliff, Poshanu, The Sailing Bay... bác tham khảo nhé!
Em tính hè này đầu tháng 6 đi Mũi Né, năm rồi đi ngang thấy Cliff Resort đẹp quá, năm nay tính đi chỗ này. Tuần rồi em có điện hỏi giá, thấp nhất khoảng 1,7 triệu/đêm. Bác có Voucher dành cho Cliff mà rẻ hơn không bác?

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
MEXEHANGHIEU nói:
datphonggiare nói:
CNC nói:

Em tính hè này đầu tháng 6 đi Mũi Né, năm rồi đi ngang thấy Cliff Resort đẹp quá, năm nay tính đi chỗ này. Tuần rồi em có điện hỏi giá, thấp nhất khoảng 1,7 triệu/đêm. Bác có Voucher dành cho Cliff mà rẻ hơn không bác?

T6 thì giá The Cliff tầm đó rồi bác, nó hot quá nên đâu có voucher, bác thu xếp đi trong T5 này đi, giá cực tốt, chưa tới 1tr6 luôn đó.

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Giữa tháng 6 em đi Nha Trang với gia đình, khoảng 5 người lớn và 3 trẻ em dưới 7 tuổi. Các bác tư vấn resort nào ngon bổ rẻ cho em với ạ :)

28/12/13
83
2
18
Giữa tháng 6 em đi Nha Trang với gia đình, khoảng 5 người lớn và 3 trẻ em dưới 7 tuổi. Các bác tư vấn resort nào ngon bổ rẻ cho em với ạ :)

Resort Nha Trang thì bác tham khảo Vinpearl resort, Hòn Tằm resort, Amiana resort, Mia resort, Diamonbay resrot ...

Hạng B1
10/4/14
78
24
8
lên chudu24 đi bạn, phục vụ tốt lắm mà quan trọng là giá rất ok, mình toàn dùng chudu24, khong dùng agoda nữa vì thủ tục rườm rà

Status
Không mở trả lời sau này.