Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/12/06
579
15
18
Khu vuc Tien Thanh con Resort nao ngon nhu Champa khong may Bac ? Nam ngoai em o Champa roi, cho do kha tot, em chi buon mot viec khi tra phong , nhan vien bat den hai cai muong ca phe nho xiu . Doan em di khoang muoi nguoi . Tieu chi la resort phai moi va ho boi dep . Em xin loi vi may loi Vietkey a.

Hạng C
27/8/11
628
485
63
Gia đình em gồm 4 người dự kiến đi nghỉ mũi né từ 7~9 tháng 8 tới (nghỉ hai đêm 7+8 ở mũi né) bác nào có giá tốt resort ở mũi né dịp này gửi cho em xin với nhé.

Hạng C
30/7/12
548
501
93
Đúng là Pegasus tuyệt ạ, khu 4* là vừa nâng cấp nên mọi thứ mới toanh & giá rẻ cũng đang ưu đãi. Em thích nhất loại pool villa cho gia đình, giá rẻ hơn so với mức giá của các rs khác nhiều ợ.
Em gửi các anh bảng giá book qua bên em nhé:

Áp dụng đến 31/10/2012
(CN đến T5 – T6 & T7)

Superior (Pool/garden): 50 – 55 USD
Deluxe Bungalow Garden: 55 – 60 USD
Deluxe Bungalow Sea-view: 60 – 65 USD
Grand Bungalow Garden: 65 – 70 USD
Villa Pool (2 phòng ngủ)– khu đồi: 105 – 110 USD
Villa Pool (2 phòng ngủ) – khu biển: 145 – 150 USD

-Giá phòng bao gồm: ăn sáng (buffet) + 5% phí phục vụ
- Extra Bed: 20 USD bao gồm ăn sáng.

· Miễn phí tiền phòng cho tối đa 01 trẻ em dưới 12 tuổi ở cùng phòng với bố mẹ. Phụ thu ăn sáng: trẻ em 6 đến dưới 12 tuổi: 6 USD / bé / bữa
· Cộng thêm 15 USD/đêm cho tất cả các loại phòng dựa trên giá cuối tuần vào các ngày Lễ, Tết: Noel; Tết Tây và Tết Ta.
· Gala Dinner: 24/01/2012: người lớn 20 USD – trẻ em 10 USD
Ân cho a so dt

• Like
Reactions: datphonggiare
Hạng B2
29/9/12
168
497
63
The Sailing Bay Beach Resort có ổn không các bác? Tuần sau em định đi Phan Thiết 2 người, các bác tư vấn hộ em nhé.

• Like
Reactions: datphonggiare
11/7/14
5
1
3
38
Khu vuc Tien Thanh con Resort nao ngon nhu Champa khong may Bac ? Nam ngoai em o Champa roi, cho do kha tot, em chi buon mot viec khi tra phong , nhan vien bat den hai cai muong ca phe nho xiu . Doan em di khoang muoi nguoi . Tieu chi la resort phai moi va ho boi dep . Em xin loi vi may loi Vietkey a.
Champa ok hơn các resort lân cận bác à..gia dinh em moi d ve đo...thân thiện, nhân viên ngoan, kien truc chăm ok...

• Like
Reactions: tnvt01
Hạng B1
Gia đình em gồm 4 người dự kiến đi nghỉ mũi né từ 7~9 tháng 8 tới (nghỉ hai đêm 7+8 ở mũi né) bác nào có giá tốt resort ở mũi né dịp này gửi cho em xin với nhé.
ko biết ngân sách nhà bác bao nhiu/đêm ạ.
giai đoạn này nhiều nơi cũng full ngày 8 lắm ạ.
bác tham khảo seahorse gói có ăn trưa xem sao. D'century cũng ok ạ

Hạng C
25/4/11
507
16
18
44
Ocean Vista resort cũng ok. Gia đình 4 người nên thuê căn hộ, tầm 1.5tr/1 đem (chưa tính phụ thu trẻ em). Nhớ chọn khu F gần bãi biển.

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
The Sailing Bay Beach Resort có ổn không các bác? Tuần sau em định đi Phan Thiết 2 người, các bác tư vấn hộ em nhé.
chổ này là ổn, hình như là HOT nhất loại 4sao giá rẻ nhất hiện nay, bãi tắm đẹp (phía xa là tàu cá nhưng không nghe mùi)
lúc e đi, xui, bị hư máy phát điện, cúp điện 1 ngày, nóng gần chết
buffet thì ok, thoải mái chọn lựa, đem đồ mới ra khi hết hàng
wc thì giống dạng sealink nhưng chất lượng thì thấp hơn tí (loại kính trong, người ngoài nhìn rõ)

Status
Không mở trả lời sau này.