Hạng C
Re:[Review + Share] Kinh nghiệm sử dụng HU Pioneer AVH-8450BT

@qn84: HU này ko có sẵn GPS bác ạ, nhưng nếu kết nối MirrorLink với Iphone thì có hỗ trợ luôn. Em thì đã quá khổ sở với GPS Vietmap hồi xưa rùi, nên nếu có dùng thì em sẽ dùng thẳng trên smartphone luôn cho shướng bác ạ. Sở dĩ em ko cần MirrorLink mà vẫn mua 8450BT là vì màn hình hi-res, có đủ Bluetooth & SD. Chứ mới đầu cũng tính múc 4450BT cho rẻ xíu nhưng thiếu SD & màn hình ko bằng. Còn MirrorLink thui cứ tạm để đó.

@Undertaker: trước khi gắn em cũng lăn tăn lắm, nên muốn chia sẻ kinh nghiệm thực tế (đứng ở góc độ người dùng) với các bác nào quan tâm tới em nó.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113

Có BT là ngon rồi. Bác nên đầu tư thêm 1 bộ Vietmap VigorTouch vào cho nó all-in-one luôn.

Tập Lái
19/8/12
47
2
6

bác ới, cái HU này rổ rá như thế nào ạ?

Hạng C

hà vũ nói:
bác để em cái HU zin của CRV đi bác
Xe bác mất HU zin hả ? Em giữ lại để sau này bán xe còn trả về zin được

rockman nói:
Có BT là ngon rồi. Bác nên đầu tư thêm 1 bộ Vietmap VigorTouch vào cho nó all-in-one luôn.
Nếu cần GPS vào HU thì em mua cáp Mirror Link để cắm Iphone, hoặc em dùng thẳng trên smart phone luôn bác ạ

teddybear_ab nói:
bác ới, cái HU này rổ rá như thế nào ạ?
Em làm tổng cộng hết 16.2 chai, HU + camera de + mặt dưỡng + bộ tích hợp đk volume để dàn nút trên volang & HU hiểu nhau.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/8/12
47
2
6

bác daihocsi ơi, em chỉ xin giá cái HU và mạch đk vô lăng thôi ạ. E tính thay mà google toàn thấy một mình HU đã 16 chai nên em hơi hãi

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương

Bài review của bác hay quá, đọc qua mà em cứ nghĩ đang xem trên tạp chí oto nào ấy chứ :)
Cái HU này quả thật đáng đồng tiền bát gạo.

Hạng C

teddybear_ab nói:
bác daihocsi ơi, em chỉ xin giá cái HU và mạch đk vô lăng thôi ạ. E tính thay mà google toàn thấy một mình HU đã 16 chai nên em hơi hãi
Em có mật thư cho bác rùi, bác cứ google nơi bán là OK.

stevenkenz nói:
Bài review của bác hay quá, đọc qua mà em cứ nghĩ đang xem trên tạp chí oto nào ấy chứ :)
Cái HU này quả thật đáng đồng tiền bát gạo.
:)