3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
E chuyen ho khau ve Dong Nai, sau do sang ten tu ba ca qua cho e (xe e ba ca dang dung ten)
Theo luat thi k ton thue truoc ba, nhung k biet co ton phi cap bang so moi k ta?

Tập Lái
18/2/12
31
0
0
Bác 3ms cứ gọi là trốn lên quận nhé, không thoát đâu. Phí lưu hành không tha tỉnh nào cả, tính trực tiếp trên đầu xe luôn. Cứ mò ra đường là chết.

Hạng B2
6/3/11
455
81
28
48
Phan Thiet
Tình hình ai cũng phản đối như hiện nay thì khoản phí lưu hành hạ trời ơi này chắc không được thông qua rồi .
Chắc sắp tới các lãnh đạo sẽ nghiên cứu ra loại phí khác, chẳng hạn phí lưu đầy...
:):):D
Phí lưu hành hạ mà thông qua là em bán xe.. he he

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
E sẽ trùm mền xe e sau này thành đồ cổ
, off với mấy bác cứ xe điện mà tương :D

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
thaidico nói:
Tình hình ai cũng phản đối như hiện nay thì khoản phí lưu hành hạ trời ơi này chắc không được thông qua rồi .
Chắc sắp tới các lãnh đạo sẽ nghiên cứu ra loại phí khác, chẳng hạn phí lưu đầy...
ne phi luu hanh ne

Tập Lái
18/2/12
31
0
0
thaidico nói:
Bác Thaidico bán Albea lên 7 chỗ rồi, cảm giác xe to thế nào bác ơi? Bác lo gì cái phí hành tỏi đó chứ, rồi cũng chết yểu thôi vì sưu cao thuế nặng dân mình chịu không nổi là mở vung nồi cơm thôi. Cứ thế này thì sẽ có cách mạng tháng 9 lại được sống những ngày hào hùng.