Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Haiz mai e phải làm bài thu hoạch không đi được định cho thuê bộ đàm của e lấy rẻ 200k/ngày mà bị Mợ Cọp phá giá rùi hic:(.
Chúc Các Bác có chuyến tiền trạm thật vui và thành công tốt đẹp:)

• Like
Reactions: Tiger mom
Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
Cả xóm mình cân nhắc, những resort không quen thì mình check in 12h , check out 12g, trừ Phong lan thì xóm có thể checkin 9h sáng... Checkout 14h... Rất thoải mái...dù gì mai BTC cũng sẽ đi nhưng có vài điều chia sẽ với các bác... Chưa kể là gala chừng 21h là họ bắt mình dọn dẹp hết....

• Like
Reactions: st151101
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Xin lỗi các bác. Em bận quá, không online thường xuyên. Giờ em cũng đông đông rồi. Post comment này em tranh thủ đi nằm chút. Hihi
Hình như xe em full rồi thì phải. Mai mình cố gắng lướt qua các resort đã nhắc trong thớt này. Những thông tin cần nắm bắt chắc bác HP đã rõ. Có gì các bác hỗ trợ thêm.
Em có số cầm tay của chủ resort Phong Lan, Bàu Mai. Bên Phong Lan có gửi thông tin cơ sở nhưng chưa chi tiết. Bàu Mai em chưa kịp gọi, mai vừa đi khảo sát vừa gọi luôn. Các nơi còn lại em chưa có đường dây kết nối để hỗ trợ. Bác nào có cho em xin nhé. Tks
sasng mai 6h AM tập trung tại đường dẫn lên cao tốc. Em đợi các xe còn lại tại đây nhé.