Hạng D
14/1/11
1.324
7.500
113
SPORT4477 nói:
santa_fe09 nói:
Hôm nào kêu bác Lơ tổ chức 1 buổi cho AE OS diễu hành đi các bác. Dán 1 biểu ngữ là sau kiếng sẽ " PHẢN ĐỐI VIỆC THU PHÍ Ô TÔ - BÓP CHẾT NỀN KINH TẾ VN "
Anh em thấy sao
hehe bác lơ mà dám tổ chức như vậy mới sợ . sợ lúc đó không còn diển đàn cho các bác vô đây than vãn
- Vận động mấy cha xe tang thì được, treo lên ấy cho nó free encyclopedia.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.676
113
zace_vn nói:
Em có 1 ước mơ, em có 1 khác khao, gặp anh #, gặp anh #.
Em mà được gặp anh ấy, em hứa với các bác, lịch sử có bao nhiêu màn tra tấn dã man nhất em tái hiện lại hết...
Thôi bác, em xin bác.
Bác mà làm thế A# bắt chước, quay sang "tra tấn" chúng em bằng nhiều "màn độc" hơn nữa thì chết chúng em. "Lưng" của chúng em đã "còng" rồi, chỉ chờ ngày "gãy" thôi

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
VN không cần Luật biểu tình (trích theo ý kiến tinh thần của Nghị Phước)
Bác định tạo mùi hương Hoa Sen à

CuongST nói:
Mình có luật biểu tình chưa các Bác?...

Hạng D
12/3/11
1.597
66.528
113
Tiền Giang, gò công
bác zace à, em tưởng tượng vầy nhé : bác mạt sát Thăng -> bị chụp mũ chống phá chính quyền -> bác tái hiện lại tất cả các màn tra tấn dã man nhất trong lịch sử trong vai tù nhân . anh em thương bác cũng không làm được gì . bình tĩnh đi bác . hãy lái xe bằng cả trái tim và coi như thăng chết rồi .

4bthang2b nói:
zace_vn nói:
Em có 1 ước mơ, em có 1 khác khao, gặp anh #, gặp anh #.
Em mà được gặp anh ấy, em hứa với các bác, lịch sử có bao nhiêu màn tra tấn dã man nhất em tái hiện lại hết...
Thôi bác, em xin bác.
Bác mà làm thế A# bắt chước, quay sang "tra tấn" chúng em bằng nhiều "màn độc" hơn nữa thì chết chúng em. "Lưng" của chúng em đã "còng" rồi, chỉ chờ ngày "gãy" thôi

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
sao Bác không so Camry 2001 bên Mỹ 3k $, còn ở VN thì 20k$ cho dể hiểu nhể. Dân mình bao nhiêu cũng chi nên xxx nghĩ dân giàu nước mạnh thôi .

Hạng C
14/1/11
886
40
28
CuongST nói:

Cùng lúc tất cả xe của các bác đồng loạt bị chết máy trên đường thì chả cần gì Luật BT.

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Xe Ngựa nói:
CuongST nói:

Cùng lúc tất cả xe của các bác đồng loạt bị chết máy trên đường thì chả cần gì Luật BT.
Ý kiến này hay nè, khi nào thông qua Phí này thì chắc xe em cũng chết mày giữa đường (à mà vừa chết máy vừa hư kèn nên kèn nó kêu k ngừng nữa). Anh em OS mình tới lúc đó sẽ tay bắt mặt mừng cùng nhau chết máy. Nhờ bác Lơ điều hành vụ này

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Bài viết hay trê bao Thanh nien:
[link]http://www.thanhnien.com.vn/pages/default.aspx[/link]