Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
e này mang biển kiểm soát 61 nè. chạy nhanh quá ko làm chủ tốc độ..... túi khí đâu mất tiêu rồi bây. ko lẽ lấy ra thổi bong bóng cho f1 chơi rồi ah.

Uploaded with ImageShack.us

một e innova khác

nữa nè

xe toyota Innova làm bằng gì vậy mấy bác? sao mà cứ như giấy ak làm cái rẹt......
đẳng cấp là đây BMW 740li 240.000 USD. mấy bác nào đi qua đoạn quốc lộ 13 thì cảnh giác nhé từ sân banh Gò Đậu cho đến nhà e hehe ( Cây xăng Huy Hồng ak)

8 túi khí đã bung

xe này 52U 7577 chắc ở Bình Thạnh quá. lúc trước tại cột đèn này đã có một bác chạy Toyota Altis đời mới do vào vòng cua ko làm chủ tay lái nên đã cái rầm và chết vì lý do túi khí nó hổng có bung, e ở BD nên biết mà.đẳng cấp chỉ có thể là BMW, mọi người trên xe ko sao.
mấy chị ở BD là vầy nè. học lái toàn mua bằng nên ra đường là thế cẩn thận nhé mấy a SG.

cũng trên QL 13 chạy nhanh là thế đấy.lexus 61N 9922. chiếc này gặp hoài ở ngoài đường.....

huyndai genesis ne quen ko mấy bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/9/12
13
0
0
Bác nói rất chuẩn em làm trong ngành bảo hiểm thống kê cho thấy xe inova và vios là những dòng có tổn thất cao nhất, Không biết là do các bác chưa chắc tay lái hay do một số nguyên nhân của xe nữa......

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
EM cũng không biết tại sao. Hay tại vì cái thương hiệu .l.

Tập Lái
28/9/12
13
0
0
Phí bảo hiểm của inova luôn cao hơn của orlando tầm 2 chai chứng tỏ inova tổn thất gấp 20% Orlando

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
liberty_vn100 nói:
Bác nói rất chuẩn em làm trong ngành bảo hiểm thống kê cho thấy xe inova và vios là những dòng có tổn thất cao nhất, Không biết là do các bác chưa chắc tay lái hay do một số nguyên nhân của xe nữa......
Tại vì nhiều người đi nên xác xuất tai nạn lớn.

Hạng D
21/3/08
4.831
4.327
113
hcm
Re:tại sao Innova mọi người chạy nhiều, orlando an toàn thế lại ko mua???

- Vì lượng xe nhiều >>> hiển nhiên khả năng có tai nạn cũng nhiều
- Người VN lo xa về tổn thất kinh tế hơn là mạng người vì sống chết có số, còn xe thì hông mua To coi chừng bán lỗ đậm! :D
- Cái thứ gì em hông biết, chứ cái máy To công nhận sao mà nó bền thế, hơn 400.000 Km mà máy vẫn êm ru! (Máy Cam 2.4)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Re:tại sao Innova mọi người chạy nhiều, orlando an toàn thế lại ko mua???

Đơn giản là mấy cái túi khí đó......chưa thích bung! :D