Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Đi trên cao tốc, cũng giống như xe lửa. Xe lửa đụng chết người có quy vào tội không làm chủ tốc độ?

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Đi trên cao tốc, cũng giống như xe lửa. Xe lửa đụng chết người có quy vào tội không làm chủ tốc độ?
Xe lửa gây tai nạn GT cũng phải dừng lại, lập BB rồi mới được đi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Xe lửa tung con bò...chủ bò trốn luôn ko dám ký bb.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/193139/vu-thi-the-bi-nhieu-xe-chen-qua--cong-an-gap-kho.html

các anh cho em hỏi, tại sao phải tìm xe gây tai nạn ? chẳng lẽ lái xe có lỗi ? và có hàng chục xe cán quan nạn nhân, anh nào cũng có lỗi hay sao ?

tai họa từ trên trời rơi xuống, đang chạy 100km, tự nhiên có ai băng qua đường, giữa trời cánh đống tối thui...làm sao thắng kịp......rồi phải dừng lại, xuống xe, cấp cứu nạn nhân, gọi cấp cứu, công an, dừng xe an kết hiện trường....kẹt xe trên cao tốc....nhiều khi gây tai nạn thêm... là em em cũng chạy luôn.......thực sự thì em mong nạn nhân đi thanh thản.....tai hỏa trên trời rơi xuống.....mà h xã hội nếu bác làm đúng trong chuyện này có thể bác gánh ít nhất là 50-100 củ......

theo em trường hợp này....
công an chỉ cần bàn giao thi thể nạn nhân cho gia đình,
yêu cầu gắn đèn đường,
kiểm tra tại sao nạn nhân chiu qua cao tốc được, truy tố thằng làm đường cao tốc củ chuối

CÁC BÁC NGHĨA SAO ?
Dừng xe và cúu giúp người bị nạn và giải quyết hậu quả , để lòng mình thanh thản và con cháu không lãnh quả báo của mình .khỏi làm thầy bói củng biết bác là người : vô trách nhiệm + vô cảm + tán tận lương tâm + vô giáo dục ....vv

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/6/13
525
424
63
Lỗi thuộc về gia đình nạn nhân, ko quản lý tốt, chữa trị người bị tâm thần. Hãy tìm họ mà thẩm vấn.
cơ mà thớt đã có mùi thum thủm của DLV, AHBP... rùi, chuẩn bị close thớt là vừa.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Lỗi thuộc về gia đình nạn nhân, ko quản lý tốt, chữa trị người bị tâm thần. Hãy tìm họ mà thẩm vấn.
cơ mà thớt đã có mùi thum thủm của DLV, AHBP... rùi, chuẩn bị close thớt là vừa.
Phàm thì kẻ ở trong mới biết chăn có rận . mình ỉa trong quần mới biết mình hôi

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Cho dù là lỗi của người bị nạn nhưng tài xế xe gây tai nạn nên dừng xe để chờ xử lý.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
có thể tối qua người ta tưởng đụng cái gì hoặc cán qua cái gì
nếu có camera thì quan sát những xe bị biến dạng triệu tập làm việc,không có thì chỉ người ta tự giác thì mới tìm ra được