Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Xin lỗi các bác vì có sự hiểu lầm khi gút nội dung cuộc họp hôm qua nên em xin sửa lại nội dung đã post dưới đây.
Trước hết, cám ơn các bác Không Ai Cả, Tiger Mom, miumiusg, dhnam và tiếp nhận sự tài trợ vô tư của các bác.
Tuy nhiên, mục đích tài trợ kỳ này không phải là điều kiện để cuộc vui Trung Thu có thể tiến hành, mà chi phí đóng góp của các bác đã đảm bảo toàn bộ cho chương trình TT XNL. Mục đích kêu gọi tài trợ là nhằm thêm phần vui vẻ cho con em chúng ta. Như vậy, có thể có thêm các món quà mà BTC không dự tính trước cho các cháu hoặc (trong trường hợp không biết cách dùng tiền tài trợ làm gì) thì giảm bớt chi phí đóng góp chung của từng người.
Lỗi này là do em khi tổng hợp các ý kiến không cẩn thận nên có sự hiểu lầm. Mong các bác tha lỗi nhé.
-----------------------------------
Kính các bác.
Nhằm tạo điều kiện cho các member tham gia dễ dàng, cuộc họp hôm qua (22/08) đã quyết định chi phí đóng góp của các member sẽ chỉ dành cho phần ăn uống và trang trí.
Trong chương trình còn có các nội dung:
  • Tô tượng
  • Tô tranh
  • Múa lân
  • Bánh Trung Thu
  • Giàn âm thanh phục vụ hát hò và trò chơi
  • Quản trò phụ bác tuấnfe
  • Thả hoa đăng
  • Lồng đèn cho các cháu
  • Một số chi phí dự phòng (phần thưởng trò chơi ...)
Các nội dung này đều cần các chi phí nhất định, vì vậy đề nghị các bác chúng ta mở hầu bao tài trợ cho buổi vui của con em chúng ta.
Mục tiêu kêu gọi tài trợ: cố gắng góp đỉ chí phí vui chơi cho trẻ em dự kiến khoảng 50 trẻ em nhưng có lẽ nên chuẩn bị dư 1 chút (thừa thì sẽ thêm quà cho các cháu)

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
tuonglahay nói:
Kính các bác.
Nhằm tạo điều kiện cho các member tham gia dễ dàng, cuộc họp hôm qua (22/08) đã quyết định chi phí đóng góp của các member sẽ chỉ dành cho phần ăn uống và trang trí.
  • Tô tượng
  • Tô tranh
  • Múa lân Cái này xong rồi :D
  • Bánh Trung Thu
  • Thả hoa đăng
  • Lồng đèn cho các cháu
Các nội dung này đều cần các chi phí nhất định, vì vậy đề nghị các bác chúng ta mở hầu bao tài trợ cho buổi vui của con em chúng ta.
Mục tiêu kêu gọi tài trợ: cố gắng góp đỉ chí phí vui chơi cho trẻ em dự kiến khoảng 50 trẻ em nhưng có lẽ nên chuẩn bị dư 1 chút (thừa thì sẽ thêm quà cho các cháu)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tuonglahay nói:
Chi phí tài trợ em nhờ bác hcivic quản lý (lại khổ bác rồi:D), bác hướng dẫn mọi người cách gửi tiền nhé.

Đây là 3 số TK của Hcivic, tiện cái nào các bác dùng cái nấy nhé:

*Ngân hàng Vietcombank- chi nhánh TP HCM. Địa chỉ 29 Bến Chương Dương, Quận 1, TP HCM.
- Số TK : 0071002290528
- Chủ TK: NGUYỄN THỊ THÙY LY

* Ngân hàng ACB - Trung tâm thẻ 30 Mạc Đĩnh Chi Q1-Tp.HCM
- Số THẺ: 4214 9435 1017 6071
- Chủ TK: NGUYỄN SƠN HẢI.

* Ngân Hàng Đông Á, tp. HCM
- Số TK : 0103754337
- Tên TK: NGUYỄN THỊ THUỲ LY.

* Chuyển khoản xong các bác vui lòng nhắn tin nick người gửi, số tiền chuyển và lý do chuyển dùm nhé!
Số ĐT Hcivic: 0917383842 - 0983981538.

Thanks You!
:)

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Em xung phong nhận tài trợ phần quà cho các cháu. motai đã nhận phần đóng gói. Mợ ơi, em sẽ cố gắng đến H20 sớm, hay là em cứ mang quà lên đó, ta cùng nhau làm có vui hơn không, mợ ở nhà cũng bận bịu lắm rồi.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
[UL][*]Tô tượng[*]Tô tranh[*]Múa lân[*]Bánh Trung Thu[*]Giàn âm thanh phục vụ hát hò và trò chơi[*]Quản trò phụ bác tuấnfe[*]Thả hoa đăng[*]Lồng đèn cho các cháu [*]Một số chi phí dự phòng (phần thưởng trò chơi ...) [/UL] , các bác xê ra cho em chui vào tí nào,Cái chữ toa toa màu đo đỏ là của em nhá :D, em đăng ký 80 lồng đèn giấy xếp và đèn cầy.

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
Tiger mom nói:
  • Tô tượng
  • Tô tranh
  • Múa lân- KAC
  • Bánh Trung Thu
  • Thả hoa đăng- Dhnam
  • Lồng đèn cho các cháu- Tiger mom
, các bác xê ra cho em chui vào tí nào,Cái chữ toa toa màu đo đỏ là của em nhá :D, em đăng ký 80 lồng đèn giấy xếp và đèn cầy.

Vậy là được 2 mục rồi.
Em xin mục Hoa đăng nhé, hôm trước e cũng lấy mouse xốp ra cắt thử nhưng khi cắt nó kêu "rít rít" nghe nổi cả da gà nên chưa làm được cái mẫu nào.
Các bác có cao kiến gì không nè? chỉ e để còn kịp TT.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
  • Tô tượng
  • Tô tranh (khổ giấy A4_Màu sáp)_PhD
  • Múa lân- KAC
  • Bánh Trung Thu
  • Thả hoa đăng- Dhnam
  • Lồng đèn cho các cháu- Tiger mom

Tranh thì em search trên mạng theo chủ đề, 50 kiểu khác nhau in ra cho 50 em luôn :D. Màu sáp thì ... heheheh, bác nào biết chỗ bán ký lô chỉ em với :D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
@Bác PhD: em có chút ý kiến bác xem sao nha, theo kinh nghiệm những năm trước em hay tổ chức cho các cháu thì bác không nên in vì tranh ở Chợ Lớn có bán sẵn 1 bịch 100tờ rất rẻ, bác đừng in uổn mực, nó in sẵn hình đủ loại cho cả trai cả gái trên giấy polya a4, còn màu sáp bác chỉ cần mua chừng 5-10 hộp bút sáp Bến nghé cho các cháu sài chung khỏi phí bác ạ, 1 hộp lớn 12 màu khoảng 10k hà.
@Bác Dhnam: em thấy có 1 loại mút màu dầy khoảng 5 li, mà các trường mẫu giáo hay dùng cắt hoa và xếp bông, loại này thả nổi trên nước được bác ạ, hay mình cắt rập hoa trên bìa cạc tông, mua mút này cắt theo rập, dùng kim bấm bẻ cong lên như cái hoa sen và để đèn cầy bền trong làm hoa đăng được không bác nhỉ?

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em sẵn máy in Laser mới ... nạp mực mà. Các trang web về tranh tô màu rất đa dạng, ngộ nghĩnh, tha hồ lựa chọn. Tính em lười, ngồi nhà làm việc tiện tay em "mần" luôn ý mà :D. Màu sáp Bến Nghé em sẽ mua "lố" trong Metro là Okie hen.