Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
PhD nói:
Em sẵn máy in Laser mới ... nạp mực mà. Các trang web về tranh tô màu rất đa dạng, ngộ nghĩnh, tha hồ lựa chọn. Tính em lười, ngồi nhà làm việc tiện tay em "mần" luôn ý mà :D. Màu sáp Bến Nghé em sẽ mua "lố" trong Metro là Okie hen.

Thế bác quất luôn 100 tờ đi, 50 coi chừng thiếu

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
@Dhnam: năm nay có sáng kiến mới về hoa đăng từ cậu con trai nhớn của bác Haisaigon: bác xem thêm bên thớt bóng bàn nhá!

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
@dhnam :Bác dùng 1 sợi nhỏ của dây phanh xe đạp,hơ nóng rồi cắt ra bác nhé.Dao kéo không hiệu quả lắm trong trường hợp này.

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0
Các bác chuẩn bị cho các cháu tốt quá, chắc chắn sẽ có 1 tết trung thu vui và đáng nhớ đây.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Tiger mom nói:
PhD nói:
Em sẵn máy in Laser mới ... nạp mực mà. Các trang web về tranh tô màu rất đa dạng, ngộ nghĩnh, tha hồ lựa chọn. Tính em lười, ngồi nhà làm việc tiện tay em "mần" luôn ý mà :D. Màu sáp Bến Nghé em sẽ mua "lố" trong Metro là Okie hen.

Thế bác quất luôn 100 tờ đi, 50 coi chừng thiếu

Dạ, 50 tranh PLB cho người lớn thi tô luôn nhé

@Sì mai lỳ: Đây là một website đặc tả rất nhiều bức tranh nghệ thuật tô màu dành cho các em nhỏ và chỉ cần in ra là các em có thể dùng màu vẽ để tô. Hiện có ba đề tài chính trong trang này: "Động vật", "Các dịp lễ" và "Biểu tượng tôn giáo".
Trong đề tài "Động vật" gồm có những chú cún, chú mèo... dễ thương. Đề tài "Các dịp lễ" có nhiều hình ảnh về ngày sinh nhật, Giáng sinh, Tết Nguyên đán... Cuối cùng là "Biểu tượng tôn giáo" với hình các thiên thần.
Địa chỉ website: http://www.coloring.ws/coloring.html

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/5/09
330
51
28
Bác dhnam, em có đèn cầy nút áo ạ. Một lố 12 cái - hình như là gần 10 lố. Em sẽ chuyển cho bác.

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
Tks bác Caycui và gửi lời đến bác Quecui nữa nhé.
Bác cho em hỏi đèn cầy nút áo như thế nào ạ? Ayda hôm trước cũng phải hỏi Mợ tài hình dáng của nến trà mặc dù lúc trước em ở Q.5, đến mùa TT hay đi phá mấy chỗ bán lồng đèn lắm.

Bác cho e địa chỉ e sẽ đến nhận.

Ps: Sao nhiệm vụ của em khỏe và đã quá vậy nè