Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@mothich: ủng hộ ý tưởng mới. Có đồng ý cả quần áo cũ, đồ chơi, sách truyện không nhỉ. để ta chung tay luôn thể. Nhưng nếu BTC đồng ý thì phải đảm bảo các nhà đều được biết vụ này. Lại còn nữa: nếu các nhà đều ủng hộ thì...xe ai chứa nổi mà mang về cho các cháu đây???
Các bác các mợ bóng bàn tiếp đi ạ.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Báo cáo BTC, phần quà em đã chuẩn bị để tặng các cháu như sau:
- 5 đĩa DVD nhạc tiếng Anh xịn
- 5 hộp màu nước
- 5 bộ đồ dùng học tập phù hợp với cấp 1
- 10 đồ chơi phun nước (không phải súng)
- 7 trái bóng đá xịn, là loại tiêu chuẩn sử dụng ở Giải vô địch quốc gia.
- Một số giấy và nơ gói quà.

Ngày 18/9 em sẽ đem lên H20 rồi các bác tính tiếp giùm em nhé, hoặc các bác chỉ đạo thế nào thì cho em biết sớm ạ.

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
54
google.com
miumiusg nói:
- 5 hộp màu nước

Ngày 18/9 em sẽ đem lên H20 rồi các bác tính tiếp giùm em nhé, hoặc các bác chỉ đạo thế nào thì cho em biết sớm ạ.

Cảm ơn tấm lòng của mợ dành cho xóm nhà

Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Mợ Miumiusg ơi: Mợ lo gì không có xe chở , chuyện đó xóm mình để Bác Toyzace lo cho , chỉ sợ không có nhiều quà cho các cháu thôi.

Hạng D
16/8/07
1.914
626
113
53
E xin update phần tài trợ, các bác xem lại giúp:

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Bác cập rập lại dùm em tí:

Tượng+Màu nước+Cọ tô tượng = Vinhvit
Giấy vẽ+Tranh tô+Màu sáp = PhD

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
miumiusg nói:
- 5 hộp màu nước

với 200k còn để dành cho việc bimbim đậu phọng khoai tây chiên...vv... nếu các bác quản trò hay BTC yêu cầu phải không miu?

cảm ơn nhà tài trợ không chỉ cho của mà còn cho công... lụi cụi đi mua, tính toán và sắp xếp...
công tác tổ chức bề bộn, nếu có gì chưa được suôn sẻ, mong các bác rộng lòng thể tất cho nhau nhé

@các bác BTC, làm tổ chức là nơi "sắp xếp" và "khâu vá" tất cả... cây nhà lá vườn đem đến ủng hộ, chúng ta đều nhận cho các cháu hết các bác nhé! việc sắp xếp quà để sử dụng cho tốt, cho phù hợp cũng đòi ... sáng tạo mà....
có thể, (nếu bác miu không có yêu cầu nào khác kèm quà... hè hè:p)nên chăng ta dùng 30 phần quà của bác miu để tặng các "sỹ tử" thắng trong các trò chơi, ta sẽ báo số quà này cho bác tuânferari sắp xếp việc sử dụng, BTC không mua quà cho các trò chơi nữa, dành tiền đó qua mua bánh Trung thu con giống là OK nhỉ???

Last edited by a moderator: