Hạng D
8/11/04
3.250
2.234
113
Em lót dép ngồi xem 15 trang rồi, thấy các bác có đủ mọi cách để tài trợ cho đêm Trung Thu này, thật là vô tư và hết lòng vì các em; trong khi đó, em vẫn chưa biết giúp gì ngoài tấm lòng hướng về xóm (vì con còn nhỏ, sợ góp sức cũng không có nhiều thời gian - làm dở còn bị rầy :)).

Nếu các bác trong xóm không chê, em xin tặng 2 vouchers cây nhà lá vườn, làm thành viên nhí của bệnh viện FV (membership) với nhiều quyền lợi khám chữa bệnh miễn phí hấp dẫn, các bác xem thêm tại đây http://membership.fvhospital.com/vi.

Cụ thể, 1 voucher để làm thành viên Silver Kid (Hội Viên Trẻ Em Bạc) trị giá 3.420.000 đồng và 1 voucher để làm thành viên Gold Kid (Hội Viên Trẻ Em Vàng) trị giá 4.370.000 đồng. Mình có thể tổ chức bốc thăm may mắn hay gì gì đó, tùy Ban Tổ Chức.

Em chờ ý kiến của HT và BTC!

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Phần em:
Em mới ghé Metro lấy 20 hộp màu sáp thơm, 1 cái bơm phao 2 vòi, bơm đạp bằng cơm coi vậy chứ nhanh hơn bơm điện, vì nó cần lưu lượng hơi nhiều chứ không phải sức ép (áp suất). Bác nào có sẵn bơm phao tương tự như vậy em xin huy động mượn thêm nhé. Dây thun cột thì em có rồi (gần 1 kgs). Bong bóng thì hôm họp ở Nice thì em có nghe bác Haisaigon đề nghị sẽ take care 500, nhưng chưa thấy bác ấy xác nhận lại :D, (sau này mẹ Cọp có đề nghỉ đem them 100) nếu bác Haisaigon bận thì em có thể take care luôn được, miễn sao cho em biết sơm sớm để em còn chạy đi mua nha.

Cái bơm này chỉ cần "đạp" 2 phát là bảo đảm nó "phình to" ngay

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
fiatsaigon nói:
Em lót dép ngồi xem 15 trang rồi, thấy các bác có đủ mọi cách để tài trợ cho đêm Trung Thu này, thật là vô tư và hết lòng vì các em; trong khi đó, em vẫn chưa biết giúp gì ngoài tấm lòng hướng về xóm (vì con còn nhỏ, sợ góp sức cũng không có nhiều thời gian - làm dở còn bị rầy :)).

Nếu các bác trong xóm không chê, em xin tặng 2 vouchers cây nhà lá vườn, làm thành viên nhí của bệnh viện FV (membership) với nhiều quyền lợi khám chữa bệnh miễn phí hấp dẫn, các bác xem thêm tại đây http://membership.fvhospital.com/vi.

Cụ thể, 1 voucher để làm thành viên Silver Kid (Hội Viên Trẻ Em Bạc) trị giá 3.420.000 đồng và 1 voucher để làm thành viên Gold Kid (Hội Viên Trẻ Em Vàng) trị giá 4.370.000 đồng. Mình có thể tổ chức bốc thăm may mắn hay gì gì đó, tùy Ban Tổ Chức.

Đề nghị BTC tiếp nhận quà quí và tổ chức Luckydraw cho các cháu nhé.

Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Bác Phờ dờ ơi , Bóng cầm tay cho các cháu thì Mợ cọp đã tài trợ rồi , bây giờ chỉ còn thiếu Bong bóng trang trí thôi , mình nhờ Mợ cọp mua dùm ( giá tận gốc có thể rẻ hơn), và các bác có nhã ý take care sẽ tính sau .

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Mợ Thich nói:
Bác Phờ dờ ơi , Bóng cầm tay cho các cháu thì Mợ cọp đã tài trợ rồi , bây giờ chỉ còn thiếu Bong bóng trang trí thôi , mình nhờ Mợ cọp mua dùm ( giá tận gốc có thể rẻ hơn), và các bác có nhã ý take care sẽ tính sau .

Yes, vậy đi, chả ai mua rẻ bằng mợ cọp nhà ta đâu, chứ em thì cứ cắm vào nhà sách không hà, hihihih ... Vậy xin phiền mợ Cọp luôn ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
fiatsaigon nói:

Hay quá, ới Trưởng BTC toyzace ơi

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
54
google.com
tuonglahay nói:
fiatsaigon nói:

Hay quá, ới Trưởng BTC toyzace ơi

Woh, cảm ơn bác Fiatsaigon nhiều rồi. Quà này thật có ý nghĩa cho các bé đây. Mình sẽ bốc thăm cho công bằng. Nhờ Mợ thich in số nick gấp đôi nghen

Hạng D
8/11/04
3.250
2.234
113
Em phải cảm ơn sự nhiệt tình của các bác mới đúng. Một viên gạch xây dựng XNL cho đúng bản chất xóm thôi mà! Em sẽ trực tiếp mang quà đến giao cho bác trưởng BTC toyZace vào ngày hội chung này của xóm.

Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Em xin hỏi các bác Quản trò , các bác có chuẩn bị Kèn Trống Loa chưa , để dể dàng tập hợp đội hình XNL , nhà Bác nào có thì la làng lên dùm nha !....

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Bác ToyZace có cái loa cầm tay thì phải.
Chắc xóm mình cũng phải sắm 1 cái chứ bác HT thều thào lắm rồi