Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Dạ chiếc Mitsubishi Grandis 2007 nâng cấp cấu hình sau :
- Bi Hella 5 2016 Mod riêng cos đẹp hơn audi Q5 , Pha khủng cái này bên ngoài hiện chưa ai về
- Bóng Xenon Osram Germany
- Balalst Osram Germany 35w ạ
giá cả thế nào bác?

Hạng D
18/12/11
1.042
313
83
Tp. Hồ Chí Minh
Mặc dù xe ô tô Mitsubishi Grandis 2007 thời gian chinh chiến gần chuc năm mà choá đèn còn khá mới , chỉ có đôi mắt là mệt mỏi theo thời gian mà tối dần !
Thời gian gần hay mưa làm vợ hai em nhìn ko rõ và ko an toàn nữa ! Sau khi tham khảo kỹ các giải pháp em quyết định đầu tư cho chuẩn chứ ko ham rẻ nữa.

Với mục đích hay đi đêm đi đường xa thì bi xenon Hella 5 là lựa chọn ko thể tốt hơn, cos chuẩn mực rõ nét , pha hình thang cao và rộng 2 bên !
Đi kèm Vòng anger 2 chức năng DRL và xi nhan tăng vể sáng trong cũng như chọn chụp xi vừ khít với choá đèn giúp xe ô tô Mitsubishi Grandis nhìn cân đối và rất đẹp !
Em dùng thêm bóng D1S để kích sáng nhanh tăng sáng hiệu quả !

Và đây là thành quả của em a.

CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ XEM BÀI, THẤY HAY NHỚ TẶNG EM MỘT LIKE NHÉ ^^

:3dgoidien: CHO XIN GIÁ ĐI BÁC, CÁM ƠN BÁC

• Like
Reactions: auto365.com.vn
Hạng B2
8/3/16
144
69
43
37
Auto365.vn
auto365.vn
Dạ các bác thông cảm giùm em ạ, "quốc có quốc pháp - gia có gia quy hết ạ" phải theo luật của ban quản trị OS nhà mình nên em không đề cập vấn đề giá cả.

các bác, các cụ thắc mắc về giá linh kiện, phụ tùng đồ chơi ngoài thị trường thì em có thể liệt kê giá tham khảo, giá order từ nước ngoài cho các bác thoải mái, tuy nhiên vấn đề làm xe thì tính công cán thợ, bảo hành ..vv nên nó là quảng cáo dịch vụ cá nhân không tiện công khai trên club mit nhà mình.

Chân thành cảm ơn và mong các bác lượng thứ. Chúc các bác khỏe mạnh thành công ạ!

• Like
Reactions: long265
Hạng D
17/3/05
1.760
8.137
113
51
MFC
THÀ BÁC NÓI TÔI BÁN ĐÈN, GIẢI PHÁP NHƯ SAU, CẦN BN LÚA LÀ XONG
Bài của bác tựa là bài chia sẻ như sau, nó là dạng chia sẻ cá nhân.

Mặc dù xe ô tô Mitsubishi Grandis 2007 thời gian chinh chiến gần chuc năm mà choá đèn còn khá mới , chỉ có đôi mắt là mệt mỏi theo thời gian mà tối dần !
Thời gian gần hay mưa làm vợ hai em nhìn ko rõ và ko an toàn nữa ! Sau khi tham khảo kỹ các giải pháp em quyết định đầu tư cho chuẩn chứ ko ham rẻ nữa.

Dạ các bác thông cảm giùm em ạ, "quốc có quốc pháp - gia có gia quy hết ạ" phải theo luật của ban quản trị OS nhà mình nên em không đề cập vấn đề giá cả.

các bác, các cụ thắc mắc về giá linh kiện, phụ tùng đồ chơi ngoài thị trường thì em có thể liệt kê giá tham khảo, giá order từ nước ngoài cho các bác thoải mái, tuy nhiên vấn đề làm xe thì tính công cán thợ, bảo hành ..vv nên nó là quảng cáo dịch vụ cá nhân không tiện công khai trên club mit nhà mình.

Chân thành cảm ơn và mong các bác lượng thứ. Chúc các bác khỏe mạnh thành công ạ!

• Like
Reactions: long265 and Rbx