Hạng D
29/5/09
3.834
8.496
113
Đọc thớt của bác phan e mới hồi tưởng lại cách đaay 2 nnăm. Cũng đk bên q7. Bạn kia đi kia cũng độ đèn nên bị ao luônn, về bác kt về zin, e cũnnng độ đèn nhưng qua cái rẹt.( bạn kia nhìn sửu nhi, e thì sửu zà)

• Like
Reactions: Rbx
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Đọc thớt của bác phan e mới hồi tưởng lại cách đaay 2 nnăm. Cũng đk bên q7. Bạn kia đi kia cũng độ đèn nên bị ao luônn, về bác kt về zin, e cũnnng độ đèn nhưng qua cái rẹt.( bạn kia nhìn sửu nhi, e thì sửu zà)
Đúng là bác tài hơn. Nhưng phải có xiền.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.496
113
E cũng dzậy, đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mà. Nhiều lúc e nghĩ làm vậy là làm hư cán bộ và làm khó cho ae đăng kiểm sau...mà thôi...kệ... XH giờ nó vậy
Đất nước mình với hệ lươg như vậy kg ai sống nổi bằng luơng hết. Một là cố làm tố để được boa thêm, hai là tạo sự khó khăn để vòi vĩnh. Những người ăn lương kg theo hai dạng trên thì phải có nguồn thu nhập khác ngoài lương.( giáo viên thì dạy thêm,......).

• Like
Reactions: tihonphaphach
Hạng C
26/3/13
646
593
93
Đất nước mình với hệ lươg như vậy kg ai sống nổi bằng luơng hết. Một là cố làm tố để được boa thêm, hai là tạo sự khó khăn để vòi vĩnh. Những người ăn lương kg theo hai dạng trên thì phải có nguồn thu nhập khác ngoài lương.( giáo viên thì dạy thêm,......).
Nói thật bác là nếu bây giờ lương của họ bác trả 20tr/tháng thì cũng gọi là k đủ sống đâu bác ơi. Có ai nói tui đủ giàu rồi đâu
longf tham k đáy mà bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bên thớt bên kia còn nhiều chuyện hài vãi. Mà thôi. Vn mà , bác nào thích thì cứ lên... Em thì cảnh báo , còn làm gì đos là quyền của các bác... Em ko comment vào mấy thớt này nữa.