Tập Lái
12/8/11
41
0
0
Em ở ngã tư An Sương, Q12, Số ĐT ở dưới chữ kí
. Trước khi đi bác cần:
- Alô trước cho em , để em có thể đón tiếp bác chu đáo…
- Mua 1 chai RP7 để sẳn trên xe giùm em ( dọc đường có khi bác cần dùng tới)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/9/12
74
117
33
khi nào em vào em alo bác trước nhé
xe em lâu lâu mới bị tắt máy 1 lần chứ không thường xuyên, < khõang 5 dến 10 ngày 1 lần> và mới xuấn hiện đèn báo check liên tụt khõang 500 km vâỵ em chạy vào bác nữa thì có bị sao hong bác?

Tập Lái
30/11/18
2
0
1
31
dạ xe huyndai libero tải 1tấn bác ạh nó giống staret 5 chổ bán tải đó bác . cho em nói thêm là mỗi khi bị tắt máy đột ngột đề liền thì không nổ mà phải để khõang 1 phút sau đề mới nổ
A cho e xin sđt a đi ạ. Xe e đang bị giống xe anh. Nhờ a tư vấn ạ

Hạng F
29/10/16
11.654
22.706
113
Pháp
chào các bác ah xe em là huyndai lybero sx 2007 sử dụng heo bét điện. mới đây xuất hiện trường hợp xe đang chạy thì bi tắt máy đột ngột thĩnh thõang 1 lần và mới đây thì xuất hiện thêm đèn báo check liên tục mà em không biết lý do vì sao xuất hiện 2 trường đó, em rất mong bác nào biết chỉ giáo hỗ trợ em với, cảm ơn các bác rất nhiều ạh
Hy vọng là bạn chưa bao giờ đẩy xe vì hết dầu ....khai thật đi nha, mà đèn check là đèn gì bạn ? còn như injector thì biết ngay vì máy nổ như khỉ đột .... giật giật , thậm chí còn không nổ

Tập Lái
1/12/18
2
0
1
32
Bác có bán xe không hihi. Em thấy liberro xài máy cơ thôi máy điện mệt lắm vì trên lý thuyết thợ thuyền nhà mình am hiểu máy cơ nhiều hơn điện đóm phải có máy móc nó test mới biết được

Tập Lái
3/2/19
1
0
1
33
Xe e trước cũng bị vậy.xe kia CRs A.T đời 2011.đang đi tự nhiên chết máy đột ngột,đồng đồng thời đèn check cũng sáng luôn.lúc chết máy thì tay lái vẫn bình thường,nhưng lúc xe dừng lại hẳn rồi thì bó cứng luôn.phải đợi đến 2 phút mới đề nổ lại được.mang ra gara thì thấy họ bảo thay dầu máy là ok.e thay dầu máy xong thì cũng thấy khỏi thật.bị từ đợt đó đến giờ đc 2 năm rồi mà k thấy bị lại.