Hạng B2
6/3/14
145
82
28
P/S GAT 4WD công nhận quá đỉnh, xe "vọt" cực kỳ, em đạp một phát lên 40km/h trong vòng vài giây, kinh thật. Còn nữa, em gài cầu một cái là lên dốc Đặng Văn Bi nhẹ nhàng. Cám ơn các bác Sadaco đã cho em trải nghiệm chớp nhoáng.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.597
113
Em đi được đủ 5 số s luôn, nói chung rất em ái đã thiệt. Duy có điều phải chi nó là cái dvd 2 din luon thì hay...
Ơ không có bằng mà đuoc chạy à? Haha

• Like
Reactions: Rbx
Hạng C
3/12/11
666
777
93
P/S GAT 4WD công nhận quá đỉnh, xe "vọt" cực kỳ, em đạp một phát lên 40km/h trong vòng vài giây, kinh thật. Còn nữa, em gài cầu một cái là lên dốc Đặng Văn Bi nhẹ nhàng. Cám ơn các bác Sadaco đã cho em trải nghiệm chớp nhoáng.
Nếu đang đi Zing mà lên PS thì cảm giác đúng là kinh khủng, vì chân ga của Z nặng, không vọt, muốn nhanh phải dìu. Còn PS 1 phát là dính ghế. Nếu bác chạy nhuyễn bằng chỉnh số trên vô lăng nữa thì cảm giác còn tê hơn nhìu. (^~^)

• Like
Reactions: A New Level and Rbx
Hạng C
3/12/11
666
777
93
em còn ko có ly trà đá nè ;-)
@oishi: Thống kê có 60% anh em hội Mít ghen tỵ với bác Nam hihi
Uầy bác ơi đi theo lộ trình mừ. E khẳng định sau một thời gian các bác cũng vậy hà. Chúc bác có zợ mới, em thì đợi đợt test khác :p

Hạng D
15/2/12
2.423
4.597
113
Uầy bác ơi đi theo lộ trình mừ. E khẳng định sau một thời gian các bác cũng vậy hà. Chúc bác có zợ mới, em thì đợi đợt test khác :p
Khi nào test đường cát hoặc lầy thì hẵng đi thử Super select Bác Oishi ơi. Tiếng pô ù, tiếng dội gầm y chang xe Bác đang đi.

• Like
Reactions: lvtphong and oishi