Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
ai da ! QA chịu chơi cũng chịu chi quá đê !

Ae sắp xếp lên lịch off nhé, mấy chai hôm ducati sắp hết hạn rồi đó !

@HQA : đã cập nhật ngày SN của HQA.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
@HQA: thiet tinh voi bac la HT xxx thich ruou voi phao cau ga dau, dung phi pham! HT luc sinh ra 2 tay nam chat, nguoi nha lay dao Thailand cay mai moi ra, tay phai co 1 cai chia HISS, tay trai co 1 hop Durex Leather Skin less Skin. Noi the bac tu hieu!
@Kenny: em ca bai "Doi anh ve" tu gio toi cuoi tuan, roi to chuc lam le tien may chai o Pulse.
@Mods: em mat Unikey, gia dinh hoan canh qua chua mua de re-install lai duoc, nen typing khong co dau. Mong Mods thong cam! Thanks.

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
iphone post dấu được a Chung ơi, em vẫn post đấy ạ, cập nhật kiến thức liên tục và liên tục hihi..

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
Ah uh! Cố tình post thì vẫn post bình thường, sử dụng font và input của site. Nhưng loay cbn hoay với Telex mệt vcd em ạ!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
ChungTX nói:
Ah uh! Cố tình post thì vẫn post bình thường, sử dụng font và input của site. Nhưng loay cbn hoay với Telex mệt vcd em ạ!

Cái tội cố tình qua mặt nhà chức trách thì có lẽ là gấp chão thời gian leo cột điện thôi nhể :D.

Hạng C
18/7/08
563
0
16
Đề nghị nhà chức trách phải có biện pháp xử phạt để răng đe những trường hợp tương tự như vậy !!!
Không được thiên vị đâu nhé...
hehe
^__^

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
OSRD là một nhóm nhỏ ae đang sở hữu thêm 1 hoặc nhiều em pkl đến với nhau, cùng nhau trải nghiệm những cung đường đẹp trên những chuyến đi.
PS: Tham gia thì dễ mà, lh với nick dinhvannam (thủ quỹ) để được "hướng dẫn trước khi dùng". :D