Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
tối hôm qua từ Vũng Tàu về HCM, mặc dù trời mới đổ mưa xong nhiều bác tài tường không bắn tốc độ chạy ào ào tại đoạn dẫn vô cao tốc <= 40km, bị rụng như mưa luôn
các bác cẩn thận nhé
https://www.youtube.com/watch?v=t7OxJ3dsVWU&feature=youtu.be
Giờ khác xưa roài, thời buổi kinh tế khó khăn, quần chúng ngày càng tinh quái và hiểu luật...xxx phải tăng gia sản xuất thui...ngày đêm mưa nắng gì cũng bắn! :D:D:D

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48
Cứ theo bảng mà chạy bác ơi,mùa du lịch các xxx căng lắm

Hạng B1
3/5/14
56
15
8
Hôm qua em cũng đi qua đoạn này lúc khoảng 7h, rụng như mưa @_@. Đoạn cuối cao tốc cũng rụng cả đống. Các chú xxx chịu khó kiếm bánh mì ghê @_@

• Like
Reactions: Tuan Mai
Hạng C
27/7/10
634
118
43
Chốt XXX cuối cao toc Long Thành Có một đồng chí còn trẻ, người ốm nhách,hơi thấp nói thách rất ghê ,chỉ gậy ngoắc vô đòi giá rất cao nhưng trả cỡ nào cũng dính.

Hạng B1
9/10/12
62
0
8
44
Hôm qua em đi xe Thiên Phú từ SG về VT, lúc 18g30 xe đang chạy tới đoạn 40 km/h cuối cao tốc đầu Long Thành mà các XXX hay đứng vẫy thì trên xe nghe một tiếng đùng!! Mọi người hết hồn không biết bị cái gì. Bác tài xuống xe ra ngoài thì mới thấy thân xe bị một vết trầy khá to trên tôn xe, may là không trúng vào kính. Có thằng nhóc con nào nhà ở cạnh cao tốc lợi dụng đêm tối ném đất đá phá. Các bác cẩn thận khúc này nhé.

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Chốt XXX cuối cao toc Long Thành Có một đồng chí còn trẻ, người ốm nhách,hơi thấp nói thách rất ghê ,chỉ gậy ngoắc vô đòi giá rất cao nhưng trả cỡ nào cũng dính.
Ô! thế thì thành cái chợ xxx rồi, nguy hiểm quá.
Thời buổi: Không có việc gì khó - Chỉ sợ tiền không nhiều - ....

Hạng B2
19/5/14
125
35
28
Tphcm
cuối cao tốc long thành có 1 a xxx da ngăm đen tưởng vừa người ban lao tốc độ kinh khủng,e vừa gặp bác ấy này