Hạng B2
13/7/12
360
41
28
BÁc Tâm cả nghĩ quá, chắc tại mấy Ma viết sai chính tả thui pác, Vui quá đi nhà MA xút hịn nhân tố mới đang HOT lên, vui thấy rõ

T
TamPhan
Guest
Hic...em đã nói là em đang cố gắng "gây sự" rồi mà bác....bác cãi nhau với em đi chứ đừng giận em tội nghiệp em.
Em sai,em xin lỗi bác TVTruong
Tại em bị các bác chém quá nên mất phương hướng,bác thông cảm bỏ qua cho thằng em...hixc hic....
Đang vui cho em "gây sự" tiếp cho có chủ đề tiếp nha bác:
Em ăn nói sổ sàng là lỗi của em,em sẽ cố gắng sữa chữa nhưng liên quan gì đến ít tuổi hay nhiều tuổi bác? Chẳng lẽ nhiều tuổi thì được phép ăn nói sổ sàng sao bác? Vì nhỏ tuổi nên mới dễ gây ra nhiều chuyện chứ lớn tuổi thì ăn nói phải chững chạc hơn chứ ạ!

Chỉnh sửa cuối:
T
TamPhan
Guest
@gailaixe: em hiểu ý bác nói...ít ra em cũng đang đi được 1/2 đoạn đường rồi. Ít ra bây giờ anh em MAFC cũng quan tâm đến nhà của mình nhiều hơn rồi. Chỉ còn đợi dịp các bác tổ chức offline là em tham gia xin lỗi các bác ngay!

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Rồi, mấy lão làng bị chưởi :
" Người trên ăn ở không ngay
Để cho kẻ dưới người ta hỗn hào.."

Nục nhỉ?!

T
TamPhan
Guest
Olympus nói:
Rồi, mấy lão làng bị chưởi :
" Người trên ăn ở không ngay
Để cho kẻ dưới người ta hỗn hào.."

Nục nhỉ?!

Thấy có bác Pus vô comment là thấy vui rồi! Lâu rồi em chưa thấy bác hoạt động tích cực trong này như hôm nay!
Thôi càng ngày em thấy càng đi xa vấn đề chính rồi,em không có ý gì hết nhưng bác Pus tự nhận mình ăn ở không ngay rồi tự bảo em hỗn láo rồi cũng tự nục luôn! Hay bác đang muốn khích tướng các bác khác vào "mần thịt" em tiếp???
Hic...vậy là banh cái topic của em rồi...thôi xong...
À,em chạy đi công việc chút...lát về hầu chuyện các bác tiếp nhé!

Hạng B2
7/6/13
149
0
16
Sông có khúc, người có lúc, DD lúc cao trào lúc trầm lắng là chuyện thường tình.
-TY với Mazda thì e dám khẳng định chưa bác nào trong MAFC là nguôi ngoai cả. thậm chí, bây giờ nếu 1mem mới nào cần bất cứ điều gì về xe sẽ đc chỉ dẫn tận tình và đúng như bác PUS nói, nó cao trao quá nên bây giờ đã trầm lắng, nhưng sự hiểu biết về xe của họ chưa tuột lại theo thời gian. sống ở thời đại này cũng vậy, khi bạn đã quá am hiểu về nó thì bạn sẽ chuyển sang 1 bộ môn khác mà chuyện xe đạp cũng là 1 minh chứng, quan trọng hơn xe đạp còn mang lại sức khỏe cho người hành sự.
-Ô tô độ thì cũng đến 1 lúc nào đó sẽ hết bài, còn muốn hơn nữa thì chắc bác phải qua nước ngòai vì luật VN ko cho phép. chỉ cần body thay đổi chút ít thôi ra đjường đã nơm nớp lo sợ rồi, thay đổi nhiều hơn nữa thì Đăng kiểm có được ko? Đâu phải bác muốn làm gì với con xe của bác cũng được.
-E tuy là TV ko mới và cũng ko cũ lắm nhưng e đã sống vs MAFC nên e cũng hiểu, chỉ cần rảnh rỗi chút thôi, AE sum họp, và cũng theo truyền thống của ng Việt, ra bàn nhậu là dẽ nói chuyện, vậy thì hà cớ gì lại ngăn cản không cho sum họp AE theo kiểu đó.
-Còn gặp nhau chỉ để nói chuyện về xe không thì e nghĩ khó, khó vì họ đã tường tận, khó vì họ có ít thời gian, vì vậy gặp nhau để relax, để bàn về những chuyện khác ngòai XH, còn gặp nhau để nói xe thì chỉ có người mới dùng xe, hoặc rảnh rỗi, hoặc dư dả tiền bạc, hoặc chưa biết gì về xe...
-Còn vấn đề off xa, off gần, off ngắn, off dài, bạn có tiền, bạn chỉ cần gọi điện, chạy tới, chơi bời, xong về, như vậy bình thường quá nếu cứ mãi như thế thì đâu còn gì chuyến phượt để đước cái cảm giác vui vẻ, thỏai mái, quan trọng là sau mỗi chuyến off, tình cảm AE khăng khít hơn, hiểu biết về nhau nhiều hơn là được, ko vần cuộc off đó hòanh tráng hay quy mô. Trong MAFC, bác nào cũng đã từng sở hữa 1 chiếc ôtô, do thời cuộc, họ không còn nhu cầu, khi off chung xe gây khó khăn, phiền hà thì đi chung 1 xe bus cũng là 1 cách hay mà, quan trọng là mục đích cuộc off đó.
- Có thể e chưa biết bác, chưa gặp nhưng bac đã kích TV MAFC như vậy nên e cũng thấy hơi khó chịu, nếu có gù không phải phép bác bỏ qua, hy vọng bác sẽ duy trì được MAPG của bác lúc nào cũng cao trào và hưng thịnh và đăc biệt hơn, cuộc off nào cũng nói về xe, đừng nói vầ gái gú, nhậu nhẹt và linh tinh những vấn đề khác như bọn e.

Hạng D
30/3/12
1.251
905
113
Bác Tâm ui thế bác Kangta off với Mafc xong(và bác cũng đã off cf với Mafc) thì bác ấy thế ae như thế nào mà lặn mất luôn vậy bác?
Em đâu có là cái gì trên Dd Os đâu mà che cái chi chi nhể???
Túm lai là Viber Zalo phát triển thì các Diễn Đàn online đương nhiên vắng là chuyện k phải bàn cải!

Hạng C
16/5/11
595
59
28
33
Olympus nói:
dinhcongchu2003 nói:
TVTruong nói:
dinhcongchu2003 nói:
Đông vui rồi :)
sê za chỗ người lớn đang nói chuyện nhé
:) e đang coi xem chỗ nào vui là e tới :D
Ngày xưa, ông nisibili cũng hăng tiết dê, mở cái thớt off định kỳ hàng tuần tại cfe 30/4 cũng được 3x7=21 ngày rùi phá sản!

Để coi bác theo cái thớt off mỗi thứ 6 này được mấy tuần trăng ?!
Bọn Em off chính thức thứ 7 hàng tuần và đều mổi sáng từ thứ 2 --> 6 đã được nghìn trang. Già ráng mà coi nhé, còn nữa..... hahaha

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Ut Tom nói:
Bác Tâm ui thế bác Kangta off với Mafc xong(và bác cũng đã off cf với Mafc) thì bác ấy thế ae như thế nào mà lặn mất luôn vậy bác?
Em đâu có là cái gì trên Dd Os đâu mà che cái chi chi nhể???
Túm lai là Viber Zalo phát triển thì các Diễn Đàn online đương nhiên vắng là chuyện k phải bàn cải!
Mới off có 1 lần thì sao mà hiểu nhau hết được?! Nhất là khi đó có các bà cả và các F1 thì phải ý tứ, làm sao mà thả hết ga được..!
Cũng có thể là các bác ý còn trẻ, mình già nên hai thế hệ nó khó hòa đồng, các bác ý thấy hok vui thì nghỉ chơi, có gì đâu phải xoắn..!
Túm cái váy lại là ai thấy vui thì vào đây chơi tiếp, còn ko vui thì lượn đi cho nước nó trong, thế nhé

dcmnnctodfjsjdfgslGJj

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Già làng nóng thế, để e dịch câu này nhé ??? dcmnnctodfjsjdfgslGJj