Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
THÔNG BÁO SỐ 3

Kính các bác

Như thông lệ hàng năm. Xóm ta có chương trình Trung Thu cho các em nhỏ - thế hệ F1s. Nay xóm tổ chức Trung Thu 2014 tại đây.

Rất mong các bác sắp xếp thời gian để con em chúng ta tham gia đông vui.

Em xin cám ơn.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
THÔNG BÁO SỐ 4

Thay mặt ông Bầu đội bóng XNL em xin thông báo đến toàn thể các bác các mợ trong xóm như sau:

Trên tinh thần đội bóng XNL sẽ có trận giao hữu với đội bóng SOS FC vào tối ngày mai thứ 6 ngày 29/8/2014.

Kính mời các Bác, các Mợ tham gia cổ vũ cho tinh thần của 2 đội.
  • Thời gian: 19:30 thứ 6 ngày 29/8/2014
  • Địa điểm: 194 Trân Văn Dư, P 13, Q. Tân Bình - sân cỏ nhân tạo Tấn Trường ( K2 ).
Chi tiết xin vui lòng xem tại đây (post #5542)

Trân trọng.

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
THÔNG BÁO SỐ 5

Kính thưa các Bác, các Mợ Xóm nhà lá!

Như thông lệ hàng năm xóm ta thường tiến hành bầu mới Ban Điều Hành của xóm, nhằm tạo những nét mới, hướng đi mới cho các phong trào thường niên, qua đó sẽ tăng thêm phần gắn kết và có được những nét sinh động hơn trong hoạt động của Xóm ta.

Năm nay cũng không ngoại lệ trên và thời điểm hiện tại là thời điểm thích hợp để tiến hành các bước theo định hướng đó.

Do đó BĐH sẽ sắp xếp thực hiện việc này qua các bước sau đây:
  1. Tiến hành đề cử các thành viên. Việc này chúng ta thực hiện đến hết tháng 11/2014. BĐH sẽ mở chủ đề và tổng hợp vào ngày 30/11/2014. Kết quả sẽ là một danh sách gồm 05 người được các thành viên trong xóm giới thiệu có số đồng thuận cao nhất để bầu chọn vào vị trí Hội Trưởng.
  2. Tiến hành bầu chọn những thành viên được đề cử vào vị trí Hội Trưởng. Việc này sẽ tiến hành trong tháng 12/2014 trên cơ sở danh sách đã có. BĐH sẽ mở chủ đề bầu chọn vị trí HT, các thành viên trong xóm sẽ tiến hành bầu. BĐH sẽ tổng hợp và công bố vào ngày 31/12/2014. Hội Trưởng mới sẽ đảm nhiệm vào ngày 01/01/2015.
  3. Hội trưởng mới sẽ chọn Hội Phó và liên lạc với BĐH diễn đàn.
Nay kính báo toàn thể thành viên Xóm Nhà Lá được biết và mong các thành viên nhín chút ít thời gian hỗ trợ BĐH hiện tại hoàn thành công việc này.

Mời các bác các Mợ qua đây ạh.

Trân trọng.