Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Em thấy mấy bác oser cũng đi chơi nhiều, mà ít khi nào thấy khoe hình đẹp :D
Em phượt kiểu rong chơi, đi tới đâu thấy đẹp thì tấp zô chụp. Nếu bác nào có chỗ cảnh đẹp hợp với việc "sống ảo" thì share cho anh em bít để tới nhá :D :D

Chụp cùng xe nha mấy bác :D
Đầu tiên là biển Nha Trang, đoạn ngay sân bay quân sự, có bãi rất rộng, mấy bác đi nghỉ mà ks ko có chỗ đậu xe thì tối cứ mang ra đây vứt
Thớt khoe hình ảnh đi phượt cùng xế yêu

Đoạn này ngay phía cuối đường Trần Phú Nha Trang, hướng ra QL1 cách trung tâm tp khoảng 12km

Còn đây là ngay con đường Bàu Trắng huyền thoại, dự định lần tới em đi ngang đây sẽ dùng xe 4x4 để leo đồi cát :D, xe ngoài nó vẫn cho vào vô tư

Chỗ này là đoạn cách đường quẹo lên khu du lịch đồi cát Bàu Trắng khoảng 1km, mấy bác google chỗ quay clip Destiny của Hà Hồ là ra. Chạy cẩn thận ko khéo bị đá chém rách vỏ

Đoạn này em chụp ngay khu Hồ Tràm - Hồ Cốc, từ The Grand Hồ Tràm Strip chạy lên thêm khoảng 5km
Mấy bác đi xe 4x4 thì thoải mái vô tư leo cát hay lội xuống biển, em đã thử nhiều xe rồi kể cả bán tải.

Khúc này thì trên đường lên Buôn Ma Thuột, đang chạy thấy đẹp quá quay đầu lại chụp :D

Còn đây là ngay nhà máy thủy điện Đa Nhim, cách Đức Mẹ Tà Pao khoảng 45' chạy xe

dsc_1437-jpg.600007

dsc_1440-jpg.600008

Đèo Phượng Hoàng từ BMT đổ xuống Nha Trang
dsc_1586-jpg.600526

Chỗ này là khu di tích núi Minh Đạm, chống chỉ định xe gầm thấp :D :D xe 1 cầu vẫn ok tuy nhiên phải có 1 xe 2 cầu đi kèm phòng khi lún

Hạng D
25/8/08
1.104
1.019
113
Đẹp quá bác. Mà hỏi cái con c hó bác chở theo bác vứt nó ở trên thùng luôn hả?

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cảnh đẹp.
Lấy cảnh đẹp làm nền cho xe rất đẹp.
Thợ khéo, đề nghị phát huy tiếp trên những cung đường khác.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Bác đem theo thú cưng như vậy vào KHách Sạn họ cho không Bác. Em có thú cưng muốn cho nó đi phượt cùng mà sợ KS không cho đem vào.
Havana sheraton này nọ là thua, đi vầy thì chỉ có 1 số ks 3 sao cho thui. Tuy nhiên nếu chó của bác nhỏ có thể cầm trên tay thì 5 sao vẫn ok. Con em 30kg lan

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Havana sheraton này nọ là thua, đi vầy thì chỉ có 1 số ks 3 sao cho thui. Tuy nhiên nếu chó của bác nhỏ có thể cầm trên tay thì 5 sao vẫn ok. Con em 30kg lan
Thanks Bác, em có 2 con Chihuahua thường đi đâu em cũng đem theo, em sợ KS cở 3* trở lên không cho vào nên em tìm KS thường thường để ở. Đợt hè này em tính đi xuyên nữa Việt tới Quảng Bình dự đinh đem 2 em theo mà hơi ngại. Bác nói vậy thì em yên tâm phần nào.

Hình em và 2 thú cưng của em.

Hạng B2
22/6/13
376
248
43
Tp.HCM
Em thì cũng có máu me nghệ thuật tí nhưng vì là tài xế nên đi làm k có cầm theo DSLR...mấy tấm dưới đây chụp bằng điện thoại, thấy bác chủ post ảnh đẹp quá mà mình k đẹp bằng nên có tí ganh tị...:p bác có chung sở thích với em đó...đi đâu tới cảnh đẹp cũng lôi cái xe ra chụp chứ k chịu chụp cái mặt mình :D

KCN Mỹ Tho bờ Tiền Giang

An Nhơn - Bình Định

QL1A đoạn qua tỉnh Bình Định (gần tới đèo Cả) - này không có xe không biết có hợp lệ đăng trong post này không :D