Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:Thư mời OFF Bò tơ Củ Chi Chủ nhật tuần này

các bác các mợ đi củ chi mấy lần rồi, còn em vẫn chưa biết củ chi là củ...chi nữa!
nhưng lồm răng mà đi đây hè!

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

mợ tài nói:
các bác các mợ đi củ chi mấy lần rồi, còn em vẫn chưa biết củ chi là củ...chi nữa!
Mợ ơi, bây giờ trách nhiệm của mợ nặng nề lắm đó nha, giống như nhà lãnh đạo tinh thần và...bao tử đó. Có mợ thì cuộc vui sẽ vui hơn, chúng em...tiện thể lôi kéo được nhiều người dại dột hơn.
Chủ nhật này mợ cố gắng lên với Quách, xem mocop lần đầu tiên trong đời diện dzàng. Nhưng còn tối thứ 3, họp BTC Đalat nữa, mợ chọn nơi nào gần nhà, chúng em phi lên cũng đuợc. Mợ nhất quyết ko đuợc vắng mặt nha.

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113

Tiếc là CN này em kẹt đi PT rồi, thôi để bữa sau alo riêng cho Quách thiếu hiệp vậy

Hạng D
9/11/09
1.939
122
48

Xóm không đi Đà Lạt là em dành dịp này đu dzô là lái cho Mợ Tài oài!!!

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM

miumiusg nói:
Nhất quyết mợ Cọp phải trưng diện cái...dây đó để chị em thưởng lãm và hoan hô nha!!!!
Á à, lại rủ nhau đi múa bụng nè. Hơ hơ hơ:D:D:D:D:D

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

lai lỡ hẹn với Quách công tử lần này rồi, mai mt lo chuẩn bị quà với bác KAC để sáng thứ 2 xuất quân đi Năm căn sớm. nhớ post hình lên nhá, lại ăn chơi bằng mắt lần nữa roài đa!

miumiusg nói:
mợ tài nói:
Mợ ơi, bây giờ trách nhiệm của mợ nặng nề lắm đó nha, giống như nhà lãnh đạo tinh thần và...bao tử đó. Có mợ thì cuộc vui sẽ vui hơn, chúng em...tiện thể lôi kéo được nhiều người dại dột hơn.
Chủ nhật này mợ cố gắng lên với Quách, xem mocop lần đầu tiên trong đời diện dzàng. Nhưng còn tối thứ 3, họp BTC Đalat nữa, mợ chọn nơi nào gần nhà, chúng em phi lên cũng đuợc. Mợ nhất quyết ko đuợc vắng mặt nha.
miu ơi, thiệt là người nó cứ ỳ ra... lẩm cẩm đến độ có 200 quyển tập mà mua 100 cái bao để đựng, miu coi chịu nổi mt không! chỉ sơ hư bột hư đường hết thôi! muốn gặp chị em lắm lắm, mà lại không chịu đi...

Last edited by a moderator: