Hạng B2
24/9/12
172
70
28
Tình hình e mới bị mất B2,vẫn còn hồ sơ gốc, mà hồi trước e thi ở ngoài Hà Nội. Chiều nay lên trung tâm đào tạo lái xe ở gần ngã tư Trung Chánh, thấy người ta kêu nếu bằng lái thì phải về Tphố nơi mình thi mới cấp lại được. e lo quá, chẳng nhẽ giờ ra tận Hà Nội để làm lại GPLX ak? Mong mọi người góp ý, tháng sau là e cưới e Toyota Hilux về rùi. mong mỏi e nó về nhà chồng từng ngày mà giờ ko có GPLX

Hạng D
7/3/07
2.225
53.787
113
Bác cứ đến những trung tâm cấp đổi GPLX của sở GTVT mà hỏi thủ tục cấp lại. Không cần phải về HN làm đâu bác. Nhưng làm ở SG thì thời gian sẽ lâu hơn

Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
Bác cứ đến những trung tâm cấp đổi GPLX của sở GTVT mà hỏi thủ tục cấp lại. Không cần phải về HN làm đâu bác. Nhưng làm ở SG thì thời gian sẽ lâu hơn
chính xác.
và bác chủ nhớ làm đơn cớ mất bằng lái trước khi lên sở nộp nhen.

Hạng B2
24/9/12
172
70
28
hi, hnay hên quá, ra quán cafe hôm mất hỏi thì tìm thấy lại ví, còn đầy đủ giấy toiừ lun. mừng quá! sắp có xe chạy rùi mà hồi hộp quá! cám ơn các các đã tư vấn, chứ mầy ngày nay e ăn ko ngon ngủ ko yên vì vụ này rùi!

Hạng B2
10/4/14
374
251
63
Tình hình e mới bị mất B2,vẫn còn hồ sơ gốc, mà hồi trước e thi ở ngoài Hà Nội. Chiều nay lên trung tâm đào tạo lái xe ở gần ngã tư Trung Chánh, thấy người ta kêu nếu bằng lái thì phải về Tphố nơi mình thi mới cấp lại được. e lo quá, chẳng nhẽ giờ ra tận Hà Nội để làm lại GPLX ak? Mong mọi người góp ý, tháng sau là e cưới e Toyota Hilux về rùi. mong mỏi e nó về nhà chồng từng ngày mà giờ ko có GPLX
Vụ này theo em được biết thì luật mới bác đổi ở đâu cũng được, trước đây mới cần về địa phương. Nhưng thời gian cấp lại cũng lâu nha bác, hình như là 2 tháng kể từ ngày nhận đủ hồ sơ