Tập Lái
3/9/13
3
1
0
Xe minh moi di duoc chua toi 4000km .khi danh lai gan het qua trai chay toi hoac lui deu bi keu bup bup .Danh lai qua phai thi ko bi nhu vay? Sao ky vay may bac oi!!! Co xe cx5 nao bi vay ko? Da co nguoi ben otofun bi roi. Day co phai la loi cua cx5 ko vay? Minh post bang dt nen ko co dau. Xin thong cam.

Hạng B2
5/12/12
290
12
18
:) trường hợp này đã có bác phản ánh và cũng đã fix được, bác Xóm nghèo vào cứu bạn ý với này :)
Xe em cũng bị đóa, chắc hôm tới vào bảo dưỡng 10k cũng phải kiểm tra coi sao :)

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
Dạ có em. Ca nì khó lắm bac ui. Bác đem xe qua PMH đi bac, phải kiểm tra thật kỹ sau đó áp dụng công nghệ cao cho tí mỡ bò vô thước lái, thế là xong. (Sorry e giỡn chút, xe e cũng bị nhưng xử lý đơn giản vậy đó, Bác qua PMH làm OK hơn Cộng Hoà đó bac).
Ps: nếu Bác ở Sài Gòn gia nhập hội cx5 với bọn e lun nhé, a e cùng trao đổi các vấn đề về xe với nhau.

Hạng B2
5/12/12
290
12
18
Yeah, mỗi người đóng góp 1 ý kiến, 1 sáng kiến, 1 vấn đề thì chẳng mấy chốc anh em mình thành CX-5 professional lun ^^
Ko bít bao h mới được ọp 1 chuyến đi xa anh em nhey, các bác sale Mazda ơi, bán nhìu quá mà hem có event gì là seooooooo

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284
0o0x0o0 nói:
Yeah, mỗi người đóng góp 1 ý kiến, 1 sáng kiến, 1 vấn đề thì chẳng mấy chốc anh em mình thành CX-5 professional lun ^^
Ko bít bao h mới được ọp 1 chuyến đi xa anh em nhey, các bác sale Mazda ơi, bán nhìu quá mà hem có event gì là seooooooo
Dạ sắp có event rồi đó Bác, cho tụi E bí mật từ từ sẽ bật mí Bác ạ

Tập Lái
3/9/13
3
1
0
Xin cám ơn các bác nhìu. Quả thật khi bi keu mình cũng khá lo .Hôm nay đã đem qua PMH đúng như bác Xóm Nghèo nói .Kỷ thuật tháo hai bánh trước ra ( Dùng công nghệ cao) mở bò (úc) bôi vô thì giờ hết kêu rồi. Xe đã chạy tốt. Mình cũng ở SG rất vui được đóng góp ý kiến tham gia cùng oto SG

• Like
Reactions: nguyentrungduc
Hạng B2
26/6/13
147
6
18
Bác có thể đăng ký danh sách chỗ bác Ken (0932118817), khi nào off a e hú bác ra cho vui, hiện thời cũng được gần chục CX rùi đó bác

Hạng D
23/8/08
3.142
1.833
113
45
Bác Xomngheo có thể cho biết nguyên nhân tại sao không? không lẽ thiết kế bị khuyết?

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
Theo giải thích thì đây là lỗi kỹ thuật, mà e cũng nghĩ vậy vì thấy 3, 4 chiếc bị rồi. Mỗi xe đều có 1 bệnh, hy vọng bệnh này ko phải ung thư.

kurumakancoku nói:
0o0x0o0 nói:
Dạ sắp có event rồi đó Bác, cho tụi E bí mật từ từ sẽ bật mí Bác ạ
Em ở dưới Biên Hòa có đu lên đó chơi được không ah. Khi nào anh Thạch chuẩn bị bật mí thì cho em biết trước với nhé...:D