Hạng C
6/3/08
918
236
43
www.hoangtuden.com
Hiện em đang mua 1 ít phụ tùng nội ngoại thất của VAZ 2106 trên ebay
shop đây ạ http://www.ebay.com/itm/161217769060?ssPageName=STRK:MEWAX:IT&_trksid=p3984.m1423.l2649 chủ shop này chuyên các dòng xe của Nga,chủ cũng là người Nga, rất nhiệt tình và vui vẻ, em nhờ tìm mấy món khó mà cũng chịu khó đi tìm lắm ạ
ace nếu mà có đang tìm đồ gì cứ liên lạc với shop hoặc bảo em ạ,mấy món lặt vặt giá chỉ 5-15 usd, mình cùnng ship về thì đỡ được phí vận chuyển ạ, e tên Sơn, ở SG 27t
cảm ơn ace đã đọc bài ạ
hình ảnh mấy món e mua ạ
Tìm ae cùng mua hàng trên Ebay!

Em quên nữa, mấy món này là bác đã cầm tay chưa hay hình chụp của tay bán hàng trên ebay và chưa ship về tới VN? Mấy vụ đồ cũ hải quan cũng cho qua nữa hả bác?

• Like
Reactions: tranthanhson
Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
em có mua 1 cặp gương hậu gắng trên xe rồi ạ, hàng từ taiwan, chuyển về đường bưu điện đến nhà, ko thấy hải quan nói gì, e có dặn người bán ghi là hàng quà tặng, ko hiểu lần này từ nga về sẽ thế nào ạ,chắc e chuột bạch 1 món trước,

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Món này là món gì vậy bác Mig? Gắn xe em được không ;) Đừng nói là phun xăng điện tử nhỉ :p
Đúng là phun xăng điện tử bác. Em chán xài carburetor đến cổ rồi.

Hạng B2
2/10/11
263
64
28
Gửi Bác Mig: có phải em này không.
Giá của nó là 9.780.000đ chưa bao gồm giá shíp nhé A.
Cho em hỏi là nơi nào lắp đc cái này vậy A

Hạng C
6/3/08
918
236
43
www.hoangtuden.com
Rồi, em lên kế hoạch "dzụ" vợ cả để "chạy đua vũ trang" vợ 2 :p
@Bác lephuong, em thấy bên XNL đã có bác độ phun xăng điện tử rồi đó, còn có cả ECU đo đủ thứ :)

Hạng C
6/3/08
918
236
43
www.hoangtuden.com
em có mua 1 cặp gương hậu gắng trên xe rồi ạ, hàng từ taiwan, chuyển về đường bưu điện đến nhà, ko thấy hải quan nói gì, e có dặn người bán ghi là hàng quà tặng, ko hiểu lần này từ nga về sẽ thế nào ạ,chắc e chuột bạch 1 món trước,
Dạ, em cũng mong bác thành công để em còn chơi gameshow "Chung sức" với bác :)

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Gửi Bác Mig: có phải em này không.
Giá của nó là 9.780.000đ chưa bao gồm giá shíp nhé A.
Cho em hỏi là nơi nào lắp đc cái này vậy A
Chỗ này đao bén quá. Chẳng qua em muốn dùng bộ TBI phun xăng đơn điểm zin của Niva cho đỡ công độ chứ bác AT007 độ luôn cả phun xăng đa điểm, đánh lửa điện tử với bộ ECU tự trình cũng không đến giá đó.

Bộ TBI này cũng cóc phải do VAZ sản xuất mà là hàng OEM của GM (mã là TBI 700). Cái này được lắp trên hàng chục triệu cái xe hơi các hãng như GM, Daewoo, ...nên đầy rẫy ở các bãi rác xe hơi trên thế giới. Thôi để em đi kiếm hàng GM cho lành.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Nói thêm chút là bác AT007 vẫn chê chưa nhận làm xe em vì đang bận làm nhiều xe Asia xếp hàng chờ (đã nhiều xe độ chạy ngon lành nhiều năm nay). Nếu anh em Niva cùng đặt hàng 3-4 xe thì em nghĩ bác ấy sẽ đổi ý đấy. Vì làm 1 xe loại mới chi phí nghiên cứu sản xuất đơn chiếc rất cao. Nhiều xe cùng làm sẽ có lợi hơn cho cả 2 bên. Bác nào đu theo em không