Hạng C
6/3/08
918
236
43
www.hoangtuden.com
Nói thêm chút là bác AT007 vẫn chê chưa nhận làm xe em vì đang bận làm nhiều xe Asia xếp hàng chờ (đã nhiều xe độ chạy ngon lành nhiều năm nay). Nếu anh em Niva cùng đặt hàng 3-4 xe thì em nghĩ bác ấy sẽ đổi ý đấy. Vì làm 1 xe loại mới chi phí nghiên cứu sản xuất đơn chiếc rất cao. Nhiều xe cùng làm sẽ có lợi hơn cho cả 2 bên. Bác nào đu theo em không
Đưa enm vào list nhé bác Mig :)

Hạng B2
2/10/11
263
64
28
Gửi BÁc Mig. Em cũng cố chạy theo Bác nhưng mà nó báo cho em cái giá nhình thấy sợ quá. Tính luôn tiền ship nữa thì thôi........
Bác tham khảo giá trc cái vụ đó đi nếu ok em với Bác làm luôn cho nó rẻ

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Bác AT007 làm trọn gói cả ECU và độ phun xăng đa điểm cũng tầm 9 chai cho Asia. Nếu Niva làm hàng loạt chắc cũng giá đó. Nhưng vì chưa có chiếc đầu nên bác ấy ngại nhận vì mất thời gian. Nếu mình đặt làm cho 3 xe một lúc thì chắc sẽ khác.

Em vẫn muốn dùng bộ TBI phun đơn điểm vì giảm các chi tiết độ chế thủ công như fuel rail, intake manifold,... Em sẽ chuyển hướng kiếm TBI loại giống Niva như Deawoo racer chẳng hạn.

Hạng B2
2/10/11
263
64
28
Về cáo khoản này thì thật sự là em không rành lắm Bác Mig à. Cũng mong là máy móc cho nó ok có gì mình còn đi đường xa nữa chứ.Xe em chỉ dám đi trong bán kính là 200km thôi chưa dám đi xa.

• Like
Reactions: tranthanhson
Hạng B2
25/6/07
270
202
43
Thanh Sơn ơi,
Sergey nhắn Sơn liên lạc với Sergey kìa

Sơn cài Viber để dễ tiện liên lạc với Sergey hơn, anh đang liên lạc và mua phụ tùng đều đều mỗi tháng

Mơsi tìm ra được 1 cửa hàng chuyên bán đồ lada ở chợ dân sinh, chủ cửa hàng tên Được 093 2603559 , đi cổng chính đường Yersin vô, thẳng đến cuối đường rẻ trái là tiệm đaauf tiên luôn

Chúc anh em shopping zui zẻ hehe

• Like
Reactions: tranthanhson
Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
chổ đấy bán máy móc ,hay nọi ngoại thất hả a A, e cũng chưa lên chợ dân sinh bao giờ,vâng e đã liên lạc với Sergey lại rồi, đang tập thanh toán paypal

Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
hôm nay e vừa ghé shop a nói,gặp a Được cũng hỏi chuyện linh tinh,nghe nói có cái kho chổ nào nửa,cần đồ gì alo trước,vậy cũng tiện quá