Cảnh Báo Tình hình QL20

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Chào các khuya nay 1 2h e đi đà lạt công tác . Hiện nay đoạn từ dầu dây vô thì tốc độ e nghe nói là đc 80km . Thực tế bác nào trên đây đã đi rồi thông báo tình hình cho e biết với. Thanks các bác​

• Like
Reactions: Đam Me Bat Tan
Tập Lái
21/11/14
37
36
18
42
em mới đi cách đây vài hôm, đường đẹp, chạy 80 ngoại thị, qua khỏi đèo chuối, đường đang làm kéo dài đến đèo bảo lộc, xấu vãi.

• Like
Reactions: Đam Me Bat Tan
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Chào các khuya nay 1 2h e đi đà lạt công tác . Hiện nay đoạn từ dầu dây vô thì tốc độ e nghe nói là đc 80km . Thực tế bác nào trên đây đã đi rồi thông báo tình hình cho e biết với. Thanks các bác
Thông toàn tuyết gồi. Đường đi ok nhoé. Bác có thể ib cho @ngotpro chi tiết hơn. Đoạn bắt đầu từ ngã tư dầu giay vào khoảng 10km bác chạy đúng tốc độ và nhoé k lấn lane!!! Vì có máy sấy ẩn nấu nhá. Chúc bác tđtl thượng lộ bình an nhé.

Tập Lái
13/5/15
40
41
18
46
Thông toàn tuyết gồi. Đường đi ok nhoé. Bác có thể ib cho @ngotpro chi tiết hơn. Đoạn bắt đầu từ ngã tư dầu giay vào khoảng 10km bác chạy đúng tốc độ và nhoé k lấn lane!!! Vì có máy sấy ẩn nấu nhá. Chúc bác tđtl thượng lộ bình an nhé.
Đi ĐL hoài héng bạn ! Bạn tệ thật.....kg rũ mình ....

• Like
Reactions: tramtrinh
Hạng C
3/9/13
770
945
93
từ dầu giây vào k có bảng (trước khi làm đường thì có bảng hết KDC :D) giờ mất tiêu, mà chạy lát thì thấy có bảng KDC nên tùy bác hà, iem thấy ngta toàn chạy 80km/h :D qua khỏi đèo Bảo Lộc thì đang làm, bác đi 1h sáng, 2h sáng thì cũng vắng, đi thoải mái. :D nói chung cẩn thận khu Định Quán và Tân Phú :D còn lại thì tùy bác có gan hay không :D

• Like
Reactions: vioswhite