Cảnh Báo Tình hình QL20

Hạng B2
30/7/11
254
258
43
26/5 e đi ĐL nghĩ ngơi vài ngày. Bác nào mới đi về cập nhật dùm e đoạn BL đến DL xấu cỡ nào ạ. E đi sedan có ổn áp không các bác? Bác nào ghé qua giúp e cái hình ảnh hay clip. E đội ơn.

Hạng C
5/3/13
561
1.105
93
26/5 e đi ĐL nghĩ ngơi vài ngày. Bác nào mới đi về cập nhật dùm e đoạn BL đến DL xấu cỡ nào ạ. E đi sedan có ổn áp không các bác? Bác nào ghé qua giúp e cái hình ảnh hay clip. E đội ơn.
Từ Bảo lộc tới Dilinh đang sửa đường, đặt cống nên mặt đường bị hẹp, lưu thông tốc độ chậm, sedan đi thoải mái Bác ạ.

Hạng B2
22/4/09
482
5.485
93
80. Nhưng thường có trạm hốt khi vi phạm khu Định Quán, Km125.
Km 125 là vô nội thị Tân Phú rồi bác. Khu rừng giá tị cho phép 80.
Nói chung biển báo từ dầu giây đến bảo Lộc tạm ổn. Chú ý một điều khi từ QL20 quẹo vào QL1A là khu dân cư, khoảng 1km sau ngã 3 Dầu Giây mới có bảng hết khu dân cư.

• Like
Reactions: zorojp
Hạng B1
30/10/13
61
231
33
Chào các khuya nay 1 2h e đi đà lạt công tác . Hiện nay đoạn từ dầu dây vô thì tốc độ e nghe nói là đc 80km . Thực tế bác nào trên đây đã đi rồi thông báo tình hình cho e biết với. Thanks các bác
Từ ngã tư Dầu giây đến bảng nội thị( khu vực Gia Kiệm) dài 8km,bác chạy được 80km/h.vào nội thị kéo dài 5km là hết.(lưu ý: khi đi được khoảng 3km,ben tay phải về hướng Đà Lạt có Nhà thờ Bạch Lâm,đang xây dựng.từ đây đến hết bảng nội thị,tuyệt đối tuân thủ tốc độ nha Bác-2km-)khoảng này nhiều xe hay bị tốc độ,nhất là về đêm.đi lên đến km 96 mới bị vịn lại(khoảng 13km) nên nhiều anh em không biết mình bị tốc độ ở khu vực nào.Phú túc hay Gia Kiệm.
Đường bây chạy rất tốt đến hết Bảo lộc,qua BL tới ĐL, đường không quá xấu,nên xe Sedan Bác đi không vấn đề gì .
Từ Dầu giây tói Phương lâm ,Bác nên lưu ý tốc độ khi qua Gia Kiệm, leo dốc 108- hết đá 3 chồng(Định Quán),- qua vườn cây Giá Tỵ là đến bảng nôi thị. Đây là những điểm Bác hết sức lưu ý và tuân thủ tốc độ.Chúc Bác có chuyến hành trình thật Vui vẻ,an toàn và Bình An.

Tập Lái
21/11/14
37
36
18
42
Có nhầm lẫn gì không? Đoạn đang làm là BL - Di Linh mà.
Ql20 cứ theo bảng, vạch kẻ ( đứt, liền) mà đi. Theo tôi là rất rõ ràng rồi.
chắc có thể em nhầm vị trí

Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Cứ theo bảng báo nội thị thì 50, hết nội thị thì 80, không sợ gì cả! Đúng là từ đầu Dầu Giây vào không có biển báo nhiều ae không biết nên chạy rón rén, chạy một hồi lại thấy bb vào khu dân cư! Căn theo hướng ngược lại, có bb rõ ràng thì khúc này được chạy 80 nên cứ chạy mà không phải sợ.

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Nói chung chỉ có đoạn Di Linh đang làm nhưng chạy tốt, toàn tuyến còn lại tốt cả rồi, biển báo vạch kẻ rõ ràng. Tuy nhiên đi qua đoạn Đồng Nai từ Gia Kiệm đến Tân Phú nên cẩn thận với xxx và cả người qua đường nữa.

Hạng C
28/5/07
510
358
63
Em cũng chuẩn bị đi, thông tin của các bác thật hữu ích, tks các bác