Tập Lái
25/2/13
14
0
0
Re:Nissan navara lên sunroof đẹp mê ly !

Bác cho Em hỏi cái Camy 2.4 của Em có gắn được không thế?
Nếu gắn thì loại nào thì đẹp với cái vợ 2 của Em đây. Tại Em thấy 1 số hình ảnh em rất mê

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/3/12
113
1
0
34
Coco An Nhiên
cocoannhien.com

dualeoxanh nói:
Bác cho Em hỏi cái Camy 2.4 của Em có gắn được không thế?
Nếu gắn thì loại nào thì đẹp với cái vợ 2 của Em đây. Tại Em thấy 1 số hình ảnh em rất mê

Dạ camry 2.4 thì bên em lắp đến hơn 5 chiếc rồi đó bác, trượt trong có, trượt ngoài cũng có. Riêng em cũng như nhiều khách hàng trước lắp thì camry 2.4 lắp trượt trong là chuẩn, nhu Zin của hãng cho dòng camry nhập áh bác. Bác tham khảo 1 em camry mà bên em đã up lên diễn đàn trong link dưới nhé.
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=5594968

Tập Lái
25/2/13
14
0
0

rotmapratmap nói:
Dạ camry 2.4 thì bên em lắp đến hơn 5 chiếc rồi đó bác, trượt trong có, trượt ngoài cũng có. Riêng em cũng như nhiều khách hàng trước lắp thì camry 2.4 lắp trượt trong[/b] là chuẩn, nhu Zin của hãng cho dòng camry nhập áh bác. Bác tham khảo 1 em camry mà bên em đã up lên diễn đàn trong link dưới nhé.
Thanks Bác K nhé!! Hình ảnh rất chi là đẹp, Em mê cái Sunroof này rồi.
Để Em về xin phép vợ cả rồi khi được phép, Em mang con vợ 2 qua Bác liền.
Mà bảo hành thế nào vậy B?

Hạng B2
27/3/12
113
1
0
34
Coco An Nhiên
cocoannhien.com

dualeoxanh nói:
rotmapratmap nói:
Dạ camry 2.4 thì bên em lắp đến hơn 5 chiếc rồi đó bác, trượt trong có, trượt ngoài cũng có. Riêng em cũng như nhiều khách hàng trước lắp thì camry 2.4 lắp trượt trong là chuẩn, nhu Zin của hãng cho dòng camry nhập áh bác. Bác tham khảo 1 em camry mà bên em đã up lên diễn đàn trong link dưới nhé.
Thanks Bác K nhé!! Hình ảnh rất chi là đẹp, Em mê cái Sunroof này rồi.
Để Em về xin phép vợ cả rồi khi được phép, Em mang con vợ 2 qua Bác liền.
Mà bảo hành thế nào vậy B?

Dạ bên em bảo hành bác 24 tháng, và kiểm tra định kỳ 6 tháng 1 lần nhe bac :):):):)

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Bác cho em xin giá chiếc Sunroof để gắn xe này nhé.Em dự định gắn ạh

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

Do ko có thời gian đem xe qua Cty Coco An nhiên sữa lại cái Sunroof bị hư ( chắc do mấy bác thợ nào đó làm đứt dây nguồn ) ,...alo qua An Nhiên nhờ nhờ trợ giúp tận nhà .... mới hơn 1 tiếng là đã có 2 Bác thợ đến tận nơi sữa chữa lại cho cái sunroof hoạt động tốt trở lại.....tay nghề các Bác thợ rất chuyên nghiệp , cở mở , vui vẽ..... Thanks 2 Bác thợ chiều nay ghé nhà em nhé . Chúc Cty An Nhiên ngày càng phát đạt

Hạng B2
27/3/12
113
1
0
34
Coco An Nhiên
cocoannhien.com

tieuho123 nói:
Do ko có thời gian đem xe qua Cty Coco An nhiên sữa lại cái Sunroof bị hư ( chắc do mấy bác thợ nào đó làm đứt dây nguồn ) ,...alo qua An Nhiên nhờ nhờ trợ giúp tận nhà .... mới hơn 1 tiếng là đã có 2 Bác thợ đến tận nơi sữa chữa lại cho cái sunroof hoạt động tốt trở lại.....tay nghề các Bác thợ rất chuyên nghiệp , cở mở , vui vẽ..... Thanks 2 Bác thợ chiều nay ghé nhà em nhé . Chúc Cty An Nhiên ngày càng phát đạt

:):):):)